Làm sao để lấy file từ vps window về máy ?

balabalabolo

Junior
Reactions
7
MR
0.000
Như tiêu đề ạ ! CHo em hỏi làm sao để làm ạ ! và nếu được xin các pro hướng dẫn chi tiết cách làm ạ ! em cảm ơn nhiêug

mình đã thử copy paste nhưng chỉ được với file nhỏ , còn khoảng 1-2gb nó không chạy được ! có cách nào khác copy paste hok các bác ?

Như tiêu đề ạ ! CHo em hỏi làm sao để làm ạ ! và nếu được xin các pro hướng dẫn chi tiết cách làm ạ ! em cảm ơn nhiêug

Làm như cmt của bác dưới này nè. Nhẹ thì copy -> paste trực tiếp còn nặng thì up lên mediafile hoặc mega...
copy paste hoặc up lên mf hay fshare gì đó rồi tải về :)

Cài xampp -> Tạo thư mục -> Vứt file cần down vào -> Về máy gõ vào trình duyệt: ip/tên_thư_mục Vào dơwn về thôi

gà thì dropbox hoặc torrent cho nhanh @.@ , còn xamp thì phải mở port 80 mới được

bạn cài xapp hoặc appsvr lên vps xong google cách mở port 80 trên vps rồi vào trình duyệt bằng địa chỉ ip vps/đường dẫn đến file của bạn mà down về thôi

bạn cài xapp hoặc appsvr lên vps xong google cách mở port 80 trên vps rồi vào trình duyệt bằng địa chỉ ip vps/đường dẫn đến file của bạn mà down về thôi
Mình mở port 80 rồi , rồi gõ ip/tên file trên vps nhưng bị "trang web không tồn tại" ! cài xammp rồi có cần làm cái gì nữa không bác , mò nãy giờ vẫn không được ?:(

Mình mở port 80 rồi , rồi gõ ip/tên file trên vps nhưng bị "trang web không tồn tại" ! cài xammp rồi có cần làm cái gì nữa không bác , mò nãy giờ vẫn không được ?:(

thử vào phần search , xem có cái folder www không ? hình như vứt vào trong cái folder ý .

mình thì dùng appserv , cái folder ý nằm ở C:\AppServ\www

Đã bật xampp chưa? Gõ đúng ip chưa?
- Cài xampp trên vps nhé
- Tạo folder trong thư mục htdocs trong xampp (cho dễ lấy file)
- Vào ping.eu để lấy ip của vps

bạn coppy file cần down về bỏ vào thư mục C:\Appserv(Xapp)\www xoá cái file index trong thư mục www đi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,633
Latest member
nhacaivn88esq

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week