Ask Làm sao để tăng tốc độ thằng VPS lên các bác nhỉ?

Chưa hẳn là do $,mình từng xài amz và mic thì amz chỉ hơn xíu thôi.Bạn mún nhanh,thì đi đăng ký gói mạng cao hơn là nhanh ngay ý mà.Ko thì chơi cáp quang lun cho nó máu. :))

ai bik cách nào để mình ko nhìn thấy ảnh trong vps ko
vì em lấy thumbnail trên vps mà khi vào cái folder chứ mấy cái ảnh thì chậm kinh khủng

Dùng VPS gõ captcha ko phù hợp đâu các bạn ơi, thử rồi, login mèo chó gì mà hơn 10 giây cũng chưa xong, bị banned id thì có mà chết haha Ảnh captcha loại nhẹ ký thì load ko sao, bình thường, nhưng loại nặng ký thì nó sẽ lag từng méng cho các bạn coi hehe.

Dùng VPS gõ captcha ko phù hợp đâu các bạn ơi, thử rồi, login mèo chó gì mà hơn 10 giây cũng chưa xong, bị banned id thì có mà chết haha Ảnh captcha loại nhẹ ký thì load ko sao, bình thường, nhưng loại nặng ký thì nó sẽ lag từng méng cho các bạn coi hehe.

chơi cap chì dùng vps Sing. thao tác sẽ nhanh hơn

Vps Azure thì con nào giống con đó thôi. Có bố ốm kêu nhiều $ tốc độ lại nhanh mới sợ chứ. Tôi xài hàng 1,75GB do anh soonlove tặng còn nhanh gấp đôi so với con 14GB cùi bắp, lại ổn định. Tốc độ chẳng khác quái gì con 14GB Ram về process.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,488
173,662
Latest member
bontamcaocap

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week