Help Làm sao distupe thắng

boss89

Banned
Reactions
169
MR
0.000
Facebook
Follow me on Facebook
MÌnh có mua của 1 người tool 102$ ở nước ngoài.
gửi personal nhưng giờ ko dùng đc nưa. Trước ko test mà cứ thế mua thôi
Mình chỉ có nói chuyện trên Y!m , có gửi cả number transition
Giờ muốn dis thì tỷ lệ thắng cao ko? Đây là lần đầu tiên mình gửi cho him.
Mong các bác giúp đỡ.
Nếu thắng đc thì làm cái even 20$ :)

Only Case unauthorized

"To be eligible for protection for Unauthorized Transactions, you must notify us within 60 Days after any Unauthorized Transaction first appears in your Account history statement. We will extend the 60 Day time period if a good and demonstrable reason, such as a hospital stay, kept you from notifying us within 60 Days"

Tùy chi tiết và thời gian giao dịch

Only Case unauthorized

"To be eligible for protection for Unauthorized Transactions, you must notify us within 60 Days after any Unauthorized Transaction first appears in your Account history statement. We will extend the 60 Day time period if a good and demonstrable reason, such as a hospital stay, kept you from notifying us within 60 Days"

em bảo là bị hack đc ko?
vì chính sách thằng kia nó edite lại là ko rèfund bác ơi :(

Only Case unauthorized

E mua PM mà bị scam thì có lấy lại đc kô bác ☹

hóng :D

À sau khi chuyển tiền pp của e bị limit 180 ngày thì phải làm sao bác? verify có hết kô?

180 ko cứu đc, vứt acc thôi bạn, ko bao giờ vứt đó mà tự hết dc, mấy chục năm cũng vậy thôi

180days call năn nỉ được ko thánh @PhamThi

dc cậu giống kiểu đánh đề ấy, vẫn trúng, đánh 1 con chờ trong 100 con => tỉ lệ 1% :D

em bảo là bị hack đc ko?
vì chính sách thằng kia nó edite lại là ko rèfund bác ơi :(
Bạn nói là bị hack, paypal nó sẽ xem xét thanh toán đó có thực sự là ngoài ý muốn của bạn hay không ?
Còn đâu đã personal thì chả có chính sách nào ở đây cả :)
Và topic này sôi nổi tý, cả buyer và seller vào xem làm sao để DIS WIN--------> 1 VS 1 ----------> Huề -----------> Cưa đôi 50 - 50 -------------> NO chịu
======> Topic Discuss: Làm sao tất cả tiền dis đều hoàn chủ :p

Hài tí nha ;)

Trước mình thấy 180 vẫn gỡ được, còn giờ Paypal khá cố chấp dù bạn lập luận có proof thuyết phục, có call hết lời. Rốt cược mít sao mít né 180 :p

"At this time, your account is limited indefinitely and an appeal is not possible. Please disregard the email that you recently received. We apologize for any confusion this may have caused"

Thà giết lầm nhé, còn hơn bỏ sót bất kì hành vi " được cho" là gian lận

"PayPal reserves the right to close any account reported to be involved in possible fraudulent or high risk behavior"

Bạn nói là bị hack, paypal nó sẽ xem xét thanh toán đó có thực sự là ngoài ý muốn của bạn hay không ?
Còn đâu đã personal thì chả có chính sách nào ở đây cả :)
Và topic này sôi nổi tý, cả buyer và seller vào xem làm sao để DIS WIN--------> 1 VS 1 ----------> Huề -----------> Cưa đôi 50 - 50 -------------> NO chịu
======> Topic Discuss: Làm sao tất cả tiền dis đều hoàn chủ :p

Hài tí nha ;)
là sao bác nhỉ? cho em tý kiến thức đi. em muốn dis nó

Mua tool thì contact nó fix chứ đi dis kiểu này sao ổn.
tool nó scam đó bạn.

có khi nào thým thớt đi cãi, bị bên kia phản bát ... kết quả: vừa thua lại vừa bị limit 180d luôn hông (pp nghi ngờ gian dối "vừa đánh trống vừa la làng") :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

cho nên, "ngậm bù hòn" là tốt hơn hết :D:D:D

Announcements

Forum statistics

Threads
421,068
173,147
Latest member
kubet88date

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week