Làm sao dọn sạch quảng cáo trình duyệt

Đây dc các hãng phần mềm Anti Vỉrus khẳng định là Vírus nhé . Trước tôi hay Download phần mềm ko rõ nguồn gốc trên mạng cũng hay bị dính .
haiz đã nói r nó là virus uh thì là virus nhưng nó k giống các virus khác mấy cái này chỉ là do trong quá trình cài tool cứ next vô tội vạ r nó cài vào thực ra nó chỉ là mấy cái app spam quảng cáo thôi xóa đi là xong việc j phải đúng tị là cài win hả bạn, máy mình từng dính qua mình biết thật ra nó chỉ làm mình khó chịu khi cứ hiện QC

haiz đã nói r nó là virus uh thì là virus nhưng nó k giống các virus khác mấy cái này chỉ là do trong quá trình cài tool cứ next vô tội vạ r nó cài vào thực ra nó chỉ là mấy cái app spam quảng cáo thôi xóa đi là xong việc j phải đúng tị là cài win hả bạn, máy mình từng dính qua mình biết thật ra nó chỉ làm mình khó chịu khi cứ hiện QC

Cũng chưa chắc đâu nhé, kinh nghiệm làm MMO của tớ cho thấy, máy tính có dấu hiệu Vỉrus thì nên cài lại Win vì bản chất các pm Anti Virus chưa chắc đã diệt sạch :D . Còn tùy quan điểm mỗi người . Còn lời khuyên cuả tớ chơ Thớt là " CÀI LẠI WIN " :D

Adblock Plus + Adblock for Youtube + AdMuncher
Khi cài soft thì đừng có Next , next , Finish . Lúc cài phải nhìn cho kĩ , thấy chỗ nào chèn thêm vào thì bỏ tick đi .

cài Adblock ấy, firefox hay chrome gì đều có :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,471
173,648
Latest member
anhsh12tht

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week