Làm sao kiếm được $100 / ngày ?

nói thế thôi chứ 1 ngày 100$ chỉ làm trong 10' cũng có thể lắm chứ , nhưng để đạt được mức đấy phải là 1 quá trình chứ ko ăn sổi dc, còn muốn ăn sổi thì mình nghĩ bạn nên đi bán sỉ và lẻ các loại bom mìn, lựu đạn ...

Bạn đã có 100$/day nhờ bán gạch rồi đó :))

---------- Post added at 05:53 PM ---------- Previous post was at 05:51 PM ----------

Làm ít, việc nhẹ, lương cao gồm những vị trí sau :
1/ làm PG, PB cho công ty bia. Tuyển mọi độ tuổi ngày làm 5' tuần làm đủ 7 ngày. Lương + bảo hiểm khởi điểm : 100 triệu/ tháng
2/ Việc làm cho bộ tư lệnh quân khu 7 : tuyển người làm thêm tại khu bảo dưỡng xe tăng, máy bay cũ. Làm sáng 30' chiều 30'. Công việc cụ thể : Đẩy xe tăng máy bay ra cho khách tham quan rồi chiều đẩy vào.
3/ Duy trì nét đẹp văn hóa cổ : Tuần 1 ngày lương tháng 200 triệu : Mỗi tuần bê rùa trong Văn miếu Quốc tử Giám ra chà rửa lau chùi.
Còn nhiều lắm nhưng mấy nghề này lương ngon. Chọn đi rồi pm vào đây giới thiệu cho

=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))

thằng khùng newbie mơ hảo, đọc topic để tìm hiểu về ptu mà cũng ko thèm đọc, vô đây phát biểu linh tinh. Mấy thằng ngu sống chật đất.

thằng khùng newbie mơ hảo, đọc topic để tìm hiểu về ptu mà cũng ko thèm đọc, vô đây phát biểu linh tinh. Mấy thằng ngu sống chật đất.

Em nó có đọc, nhưng đọc ngay cái topic ai kiếm đc nhiều nhất trong PTU nên em nó mới thành ra thế này =))

haizz pợn chủ thớt chị thik đùa! hem làm lấy j ăn. Yên ổn hem pjk lại thjk đi ăn gạch:binhsua21::binhsua21:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week