làm sao lách luật bản quyền youtube?

afsponsor

Newbie
Reactions
6
MR
0.000
bạn nào biết hướng dẫn giúp mình với, thấy kênh nthuan22 nó chèn clip trong khung hình, làm sao được vậy? có dùng phần mềm nào ko? thanks mọi người trước

bạn nào biết hướng dẫn giúp mình với, thấy kênh nthuan22 nó chèn clip trong khung hình, làm sao được vậy? có dùng phần mềm nào ko? thanks mọi người trước

Bạn tự tìm hiểu nhé. Sao lại đem kênh người ta lên đây vậy.

1. Dùng camtasia 8 để làm khung hình và thu nhỏ frame clip chính, cách này để qua mặt chế độ tự động phát hiện clip trùng
2. Bỏ âm thanh gốc, các audio gốc được xóa và thay bằng sub

p/s: nếu bị flag nhiều thì vẫn die nhé :D

-------------------------------------------------------------------------------------------------------
Một cậu trả lời trớt quớt, ko biết thì hỏi, hỏi thì trả lời là tự tìm hiểu, đưa kênh thì có sao đâu, không ví dụ mẫu sao người khác biết mà giúp? cậu ta cũng public cho người việt xem mà? nếu sợ phá thì đừng public

- Câu trả lời như cậu thì thằng google mạt, mọi người dùng search câu hỏi sẽ ra câu trả lời là " bạn tự tìm hiểu"

Last edited:
-------------------------------------------------------------------------------------------------------
Một cậu trả lời trớt quớt, ko biết thì hỏi, hỏi thì trả lời là tự tìm hiểu, đưa kênh thì có sao đâu, không ví dụ mẫu sao người khác biết mà giúp? cậu ta cũng public cho người việt xem mà? nếu sợ phá thì đừng public

- Câu trả lời như cậu thì thằng google mạt, mọi người dùng search câu hỏi sẽ ra câu trả lời là " bạn tự tìm hiểu"
Em chi vào hóng nhưng thấy cau tl cua bac ấy cung ngứa mieng that, tl y như bọn china:eek::eek:
Ps: em like bac 2 tay luon:D:D

Chèn clip khung hình không ăn thua đâu nhé...tôi thử rồi...thậm chí có trường hợp video giảm video xuống còn có 50% kích thước thật còn ngoài toàn là khung hình mà vẫn dính...không đùa được với bác youtube đâu nhé..:D

Bóp méo giọng thành chipmunk , zoom đến tận lỗ chân lông còn chẳng đc nữa là =))
YTB dnay ác như thú

Vãi shit. Người ta đang làm ăn ngon. Đúng là VN. Toàn không ăn được đạp đổ. Bảo sao của mình toàn bị report cũng đúng.

Vãi shit. Người ta đang làm ăn ngon. Đúng là VN. Toàn không ăn được đạp đổ. Bảo sao của mình toàn bị report cũng đúng.

Đó là một cách cực kỳ tinh vi để làm die một kênh :D. Đạt được mục tiêu nhưng vẫn hoàn toàn vô tội :rolleyes::oops:

Chụp cái hình lên là được rồi, đằng này mang cả kênh người ta lên :mad:

hôm kia reg cái acc hôm qua tự mình vào repot video của mình, cái video có một tấm hình chạy qua chạy lại, tố là 18+ vậy mà vẫn bị dính bản quyền lại từ cái acc có video khiếu kiện, đang chờ kết quả từ youtube.

mình thấy lách bản quyền dễ thôi nhưng cái quan trọng bọn khác nó có để yên cho bạn ko, tầm như video bq thương mại của mấy kênh lớn mình còn né đc nữa là, nhưng đời éo như mơ bọn tó nó cấm cờ :D

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back