Ask Làm sao rút vốn đã đầu tư msinv.biz ?

cubi11

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Làm sao rút vốn đã đầu tư msinv.biz ?. Mình có chơi msinv.biz đầu tư 200$, h mình muốn rút hết số tiền đầu tư đó để có việc gấp thì phải làm sao ? ở trang chủ chả thấy chỗ nào cho rút hết tiến gốc cả

Cảm ơn !

Để rút gốc trên MS Inv, bạn sẽ bị lỗ 10% tiền phí.
In order to withdraw your principle you need to login to your account first. Go to Investment List section, release your investment (it will become available in balance), then go to withdraw section and withdraw your balance. contact us if you need any asisstant in this process.

Please note that we have a limit for withdrawals each month. if the limit is full, releasing option will be available again on the next month.
Link list deposit: https://msinv.biz/account_invlist.php

Theo như hồi trước thì bạn vào list deposit, nó sẽ có cái release deposit, rồi vào account withdraw như rút tiền lãi bình thường.
Mình vừa vào kiểm tra thì thấy cái đó giờ không có, bạn gửi ticket support đi, nó cũng có khi có gì cần thì gửi ticket support đó.

Đúng là vẫn đang paying, mình vào Withdrawal rồi, đây là chỗ with lãi bt đó mà k thấy cho withdrawal gì cả. Ticket mình cũng đã gửi nó bảo từ 24->72 hours sẽ rep lại -_-

Ừkm, giờ nó k có cái release deposit nữa, hồi trước có mà chắc xoá rồi
Bạn đợi mail vậy, mà có thể hơi lâu vì hôm nay t7 rồi, weekend có khi nó k làm việc cũng nên :)

Tình hình là mấy ngày đã trôi qua nhưng vẫn chưa nhận đc tin rep của msinv, và tình hình hơn cả 200$ của mình nằm nguyên trong đó éo rút được. Khuyên anh ae, đầu tư thì ít thôi, k thôi giống mình muốn rút ra hết mà k đc đây :( khổ thật

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,476
173,654
Latest member
sn121097

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week