Làm thế nào để gõ được 1k500 captcha trong 1 giờ????????

Status
Not open for further replies.
công nhận đọc chẳng rút ra được cái gì mới cả, dù sao cũng tks chủ thớt vì tinh thần chia sẻ, nhưng mà mình vẫn thấy có chút chút gì đó gọi là khoe mẽ tốc độ của cậu. Dù sao cũng chúc ae rút ra được điều gì đó từ topic này.
P/S: nên tập gõ 10 ngón như thớt nói, sẽ rất có lợi cho việc gõ tăng speed sau này, mình chỉ góp ý vậy thui:D

Người có dày dạn kinh nghiệm thì nói topic này nhảm, còn kẻ tay mơ thì cần đến nó.
Dù sao thì cũng có chỗ cho anh chị em vào đây 8 để giải stress sau khi làm việc căng thẳng mà!

Gõ captcha còn đòi hỏi kĩ năng của mỗi người ( kĩ năng gõ , kĩ năng quan sát và chủ yếu là sức chịu đựng :)) )

Thấy Soft bác Xuân Đức vẫn OK nhất :) 2 ô chữ gõ bèo bèo cũng 1k8/h ( còn thua rất nhiều cao thủ khác )

Soft 1 khung mà đoài tốc 25+ bác quả là pro:D Mà topic nhảm nhí

tặng bạn cục gạch mang tên "1 KHUNG":binhsua104:

ko biết mấy bác vào gạch topic này cái gì,chứ lúc mình là newbie mình hay săn mấy topic thế này để xem,chỉ có điều hình như đã có 1 topic tổng hợp các cách để tăng tốc gõ rồi mà:binhsua123:

sp trung bình của minh khoảng 19>! gõ cũng lâu lâu rồi mà cũng chẳng cải thiện đc bao nhiêu....Mà mình gõ 10 ngón cũng khá nhuần nhuyễn mà không lên nổ >20!! :binhsua95:

Hồi đầu vào ngề gõ sp 5 sau lên dc sp10 thấy gõ 5 là quá bình thường sau lên đc 15 thấy sp 12 13 quá bình thường ==> cần phải log thêm acc sau lên dc 2x thấy các số phía dưới là quá bình thường cái vèo là lên tới, nhưng nhình từ dưới lên thì là cả 1 quá trình rèn luyện có người vài tháng có người cả năm tùy duyên của từng người và kinh ngiệm cũng như cách thức nho nhỏ thì không bao giờ thiếu với newbie.
- Các ACE nói chủ thớt chém khoe mẽ thì chả có gì khoe mẽ lục lại 1 số thread cập nhật tình hình load của pix có pro gõ đc đến tân sp35+

Ai cũng gõ nhanh khủng khiếp , chỉ có mình là gõ chậm . Bất lực rồi....bùn ghê!!!!!!

up cho mod vào close. Chả có gì để đọc cả

Lâu lắm rồi :)) Từ năm 2011, giờ không chơi cạp nữa
Kinh nghiệm là gõ không biết trời đâu đất đâu là gì :D Gõ linh tinh loạn hết cả lên và sau này...lăn quay ra chết :(

Kinh nghiệm là gõ không biết trời đâu đất đâu là gì :D Gõ linh tinh loạn hết cả lên và sau này...lăn quay ra chết :(

Phục bạn sát đất luôn, đáng là sư phụ của dân cap đó nha!

OMG!! bác từ trên núi xuống ah. sp 40 ngày gõ 4h đủ nuôi zk con rùi!hihi. Vào capt dc 3 tháng, trước thì bình thường, sau khi capt 1 tgian thì...tay chân táy máy, đụng đâu mò đó!! :binhsua08:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,526
174,808
Latest member
nhacaiuytin214

Most viewed of week

Most viewed of week