Làm thế nào để hạ pri cho ID nhiều Code?

Status
Not open for further replies.

phamthangdlqb

Senior
Reactions
696
MR
0.001
Thân chào,

Lâu nay mọi người thường thắc mắc làm thế nào để hạ pri cho id mới -> Vấn đề đã được giải quyết và tạm ổn! Chỉ cần gõ 200pic rồi pause 5 phút, vào gõ tiếp từ 50-100pic thế là OK (tất nhiên là phải gõ chính xác, sai số không quá 5%).

Vậy làm thế nào để hạ pri cho id nhiều code khi bị tăng pri?

1, bỏ id củ, thay id mới để hạ?
2, Tiếp tục thức sớm để đánh duy trì? (gặp may thì hạ được, nhưng rất khó..)
...
Các Pro có cách nào hay kinh nghiệm gì mới thì Post lên cho ae cùng bít nhé.

Thanks

Last edited by a moderator:
mình toàn tăng pri do cap sai, lên nó tăng lên thì cất đi, hầu như tuần nào cũng có ngày nó có nhiều code để anh em cap, lúc đó lôi ra cố gắng cap đúng thế là nó xuống

nói chung là đã nhiều code rồi thì tăng và giảm pri cũng là vấn đề khá nan giải bên cạnh việc cần cù cày quốc còn phải có phần lớn may mắn nữa mới về 0 đc bro ak:)

Lúc trước id của mình là pri 3 > 250k code , mình có 2 cái . Sáng 4 dậy đánh 1 id 1>1k5 . Khoảng 3 hay 4 ngày nó lên lại 1 , nhưng ko lên pri 0 đc . Chỉ 1 và đứng từ đó đến giờ ko rớt dù đánh giờ nào ! < trừ việc đánh sai ra nha >:binhsua44:

khó có thể đúc kết được quy luật pix cái này dựa vào may mắn với tỉ lệ đánh đúng ổn định thôi id code nhiều thì cần số code đánh đúng cũng phải nhiều theo vì thông thường quyết định pri là % đúng trên tổng số code .
thế nên những id mới chỉ cần gõ 200 code sai 5 thôi cũng đủ pri 0 thôi nên điều chỉnh pri dễ hơn
Mình thấy id dưới 10k code còn có thể điều chỉnh đc chứ trên 10k thì kể cả tỉ lệ đúng cao là phụ còn đau may mắn chủ yếu:binhsua21:

pm luôn admin pix để hạ anh ơi :binhsua08:

theo mình biết thì admin :)
đánh trong 15 phút
trong 15 phút ấy không cần nhiều
chỉ cần tỷ lệ trong 15 phút ấy đúng nhiều và không sai thì có khả năng pri của bạn sẽ được xuống
còn tỷ lệ phần trăm của tổng nữa
cũng khó đó
nhưng đó là bí quyết của mình góp thêm vào
:D
ai có gì hay hơn góp ý thêm nhé

Cái này chỉ có thể nói là hên xui thôi mà thường thường thì những id nhiều k code bị tăng lền pri do mình ko gõ thì thường vào gõ tầm 2 3 k code là nó xuống lại. Còn những id mà do bi gõ sai nhiều quá thì chỉ có thể nói là may mắn thui hoặc gõ rất chính xác thì may ra.

ko phải là đánh ko xuống dc, với điều kiện gõ cách cũ là gõ hết cả chữ nghiêng và chữ còn lai
mình khẳng địng là với các đánh chữ nghiên thì chỉ có tăng thôi.
mình có 2 acc 300 code đánh từ 6 tháng trước bình thường pri đứng ở 0,
nhưng từ khi gõ cách mới tỉ lệ sai nhìu wa, tự nhiên lên 1, rồi bây h lên 2.

code nhiều thì theo mình rất khó để hạ pri (tăng thì đơn giản ;))) .trên lí thuyết thì tl sai ít và gõ nhanh - time cao vd còn lại >20s chẳng hạn ,gõ lâu lâu 1 chút nữa thì dễ hạ pri :D

...pause 5 phút, vào gõ tiếp từ 50-100pic thế là OK (tất nhiên là phải gõ chính xác, sai số không quá 5%).

Kinh nghiệm này ở đâu ra vậy cậu . Sao lại pause 5 phút nhỉ. Mình trước giờ gõ liên tục trên soft vẫn về 0 đó thôi

Vấn để ở đây ko phải là một thủ thuật gì cả, mà là khả năng gõ của mỗi người thôi. Có acc 280 đúng 280 mà pri 7, có cái 280 đúng 260 mà vẫn pri 0, giải thích sao đây?

Theo mình thì:

1/ Gõ đúng nhiều và nhanh, 90% là về 0 (có thể cho số cụ thể : sai ko quá 10 code và tốc độ phải từ 700/giờ, cái này chỉ tương đối thôi)

2/ Đối với các acc bị lên pri cao: muốn về 0 cũng ko khó, gõ khoảng 300 code với tốc độ 900 pic / giờ và sai dưới 10 code thì thế nào pri cũng hạ, có khi về 0 cũng nên :D

3/ Và cuối cùng: yếu tố may mắn, thằng pix khi nó điên thì ko ai đỡ nổi :)) (gặp tam giác quỷ, code khó...)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,488
173,663
Latest member
duclap223

Most viewed of week

Most discussed of week