Làm thế nào để treo traffic click bot trên Google Cloud không bị Suspend

mình thường dùng 1 core để chạy 10 thread :D, cơ mà cậu tạo bao nhiêu project, mỗi project bao nhiêu vps 2 core vậy?

cậu tạo mấy project, mỗi project mấy vps cậu :D

mình đâu thấy cậu PM nhỉ :D, ừm

cậu chạy mấy thread vậy?
1 core 10 thread die âu cũng hợp lý đó cậu, mình có 2 core 4 gb mà cũng chỉ dám chạy 10 theard

acc google cloud cậu, bị sus project @@
treo cái click bot k sus hơi phí.
Based on our records, we detected SSH brute forcing attacks originating from IP 104.155.61.57 targeting more than 9000 IP addresses on xxxxx

treo cái click bot k sus hơi phí.
Based on our records, we detected SSH brute forcing attacks originating from IP 104.155.61.57 targeting more than 9000 IP addresses on xxxxx
:D, mua acc google cloud mục đích thì vậy thôi :D, giờ mới tìm cách khắc phục nè

cho mình hỏi google nó tính lượng request để làm gì vậy nhỉ? , số request bao nhiêu là an toàn ?
Chắc cái đó ko cần quan tâm. Mấy ông bán vps cho mình. Mình dùng cắm tool mà vẫn live full time mà. Vì vậy chắc chắn là ko liên quan rồi. Căn bản là chiêu gì lúc reg. Ví dụ như sự dung api nào đó. Viết mail kiểu nào đó để gg nó nghĩ mình đang sử dụng 1 cách chính đáng. Chứ mỗi ngày bán cả ngàn vps thì ko live full thấy f mấy ổng có mà chết à

Chắc cái đó ko cần quan tâm. Mấy ông bán vps cho mình. Mình dùng cắm tool mà vẫn live full time mà. Vì vậy chắc chắn là ko liên quan rồi. Căn bản là chiêu gì lúc reg. Ví dụ như sự dung api nào đó. Viết mail kiểu nào đó để gg nó nghĩ mình đang sử dụng 1 cách chính đáng. Chứ mỗi ngày bán cả ngàn vps thì ko live full thấy f mấy ổng có mà chết à
loại đó là loại dân UG xài cc táng luôn cậu ợ, như kiểu cậu mua rồi cậu thích làm gì cũng được ấy.

cho e hỏi, tạo bn project, mỗi project bn vps (loại 1core và 2 core) để vps live đc khoảng 1 tháng thì hợp lý ạ

lên cái ai rành gg cloud giải đáp hộ vs :(
tạo chỉ 1 vps, ko chạy tool bot thì chắc đc 1 tháng
Bây giờ vps gg sus có 1 lý do:
1 Billing (tới ngày tính billing ko đủ tiền nó sus)
2. Chạy a thỉrd-party (phần mềm thứ 3) bị nó phát hiện cũng bị sus. thống báo sẽ thế này (this project is being flagged for performing intrusion attempts against a third-party)
3. Chạy quá tải lâu cũng có thể bị, nhưng nó sẽ hiện ra chữ Fix it kèm theo số ngày. chạy đc 2/3 số ngày chắc nó sẽ sus.

Mình treo 1 acc 2 project, mỗi project 8 VPS, mỗi VPS 1 core 4G chạy 10 thread
Tất cả VPS đều check chung IP với IP acc. Cách này hiện nay chưa thấy die, đã thử nhiều lần ^^

Mình treo 1 acc 2 project, mỗi project 8 VPS, mỗi VPS 1 core 4G chạy 10 thread
Tất cả VPS đều check chung IP với IP acc. Cách này hiện nay chưa thấy die, đã thử nhiều lần ^^
nghĩa là ip các vps đều giống nhau hả cậu, làm thế nào vậy

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,512
173,690
Latest member
helo88in

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week