Làm thế nào thay đổi "Devide" trên Bluestacks v0.8.10-> ???

bachet

Junior
Reactions
10
MR
0.000
Tình hình em vừa cài được bản Bluestacks 0.8.10.. Rất ưng ý ....:cool:
Nhưng :( trước dùng Bluestack_mod_by_erbil_0.7.9.860 thì thay đổi Devide bằng cách thay đổi file : bluestacks.prop ! Rất ổn.:D
Còn bản 0.8.10 này thay đổi xong, đóng mở lại không vào được Bluestack nữa !!!:confused:
Mong mọi người giúp đở ạ :(

phuocvo4601

Hero
Verified
Reactions
2,199
MR
0.026
Call me! Call me! Chat with me via Skype X.com
nghe đồn dùng xpri change tất đối với blue 8.x

dùng device spoofer thôi , nó tự spoof ra device sdk=15 thôi mà,muốn cái tapjoy nó hiện device thì xóa cái .bluestacks.prop đi là xong ,vui vẻ đôi đường
Nếu như vậy ! Bây giờ mình change bằng Spoofer trước ! Sau đó change bằng cách sửa build.prop thì nó sẽ nhận cái nào cậu hỉ ???
Tks ^_^

dauden

Senior
Reactions
228
MR
0.000
Nếu như vậy ! Bây giờ mình change bằng Spoofer trước ! Sau đó change bằng cách sửa build.prop thì nó sẽ nhận cái nào cậu hỉ ???
Tks ^_^
Ko xoá bluestacks.prop thì ko dùng device spoof để change được, mà xoá rồi thì change bằng tay ko được, chỉ được chọn 1 trong 2 :D

Tks ^_^

device spoofer nó sửa trong build.prop mà ông, còn về .bluestacks.prop thì tapjoy nó ưu tiên check trước,nếu bạn biết sửa tay thì sửa trực tiếp trong file này , đừng vượt quá sdk 15 là đc.

device spoofer nó sửa trong build.prop mà ông, còn về .bluestacks.prop thì tapjoy nó ưu tiên check trước,nếu bạn biết sửa tay thì sửa trực tiếp trong file này , đừng vượt quá sdk 15 là đc.
Sửa SDK=15
Sẽ change thủ công được trên Bluestack > 0.8 với file .bluestacks.prop!!!!
Cảm ơn Bro rất nhiều !!!!

Last edited:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,974
176,452
Latest member
phuchung47k

Most viewed of week

Most discussed of week