Request Làm thẻ (Visa-Mastercard)NH nào tốt nhất? nên xài paypal VN or Paypal quốc tế!

kimanhta

Newbie
Reactions
7
MR
0.002
Xin chào các pro forum MMO!
em là newbie mới tập tành. các bác cho em hỏi là Paypal Vn or Paypal quốc tế ngon hơn ạ!
! vấn đề lớn nữa là: hình thức làm thẻ Visa hay Master card gì đó như thế nào ạ. em có ra NH đông á hỏi làm thẻ visa nhưng người ta lại bảo là hình thức tín dụng trả sau nên không làm được. vậy làm sao để em làm được thẻ Visa or Master card? Các pro chỉ em với? :(

okso1

Kindness
Reactions
645
MR
0.874
Call me! Call me! Chat with me via Skype
1. tất nhiên là pp us ngon hơn nó ít limit hơn là ppvn . nhưng mình ở vn thì cần ppvn hơn muốn pp trust thì chịu khó gỡ limit
2. làm thẻ bạn ra ACB làm 1 thẻ visa PREPAID của nó .. năm đầu thì free chỉ tốt $ để ver pp .. còn năm 2 tính phí

ngoài ra thì dùng thẻ của sacombank . techcombank . eximbank - vietinbank đều rất ngon nhé . !

1. tất nhiên là pp us ngon hơn nó ít limit hơn là ppvn . nhưng mình ở vn thì cần ppvn hơn muốn pp trust thì chịu khó gỡ limit
2. làm thẻ bạn ra ACB làm 1 thẻ visa PREPAID của nó .. năm đầu thì free chỉ tốt $ để ver pp .. còn năm 2 tính phí

ngoài ra thì dùng thẻ của sacombank . techcombank . eximbank - vietinbank đều rất ngon nhé . !

thế cứ ra acb nói làm thẻ visa epaid là dc hả bác, có tốn nhiều $ ko ạ. bác giải thích rõ hộ em ver pp là gì ạ. phí hàng năm visa có nhiều ko bác. sorry e còn gà mờ lắm ạ! :oops:

Reactions
20
MR
0.000
Visa tốt nhất là ACB cậu nhé. Mỗi khi rút tiền từ Paypal về mất 7 ngày tiền về tới thẻ ( đối với ACB), phí 1 lần rút là 60,000VNĐ ( do Paypal trừ) và Paypal ko tính thêm phí hàng năm. về tới ngân hàng ACB, ngân hàng thu thêm phí ( cao nhất là 60,000VNĐ). số tiền còn lại bạn nhận đc nhé

bloodkill4nt

Junior
Reactions
59
MR
0.000
Chat with me via Skype
Xin chào các pro forum MMO!
em là newbie mới tập tành. các bác cho em hỏi là Paypal Vn or Paypal quốc tế ngon hơn ạ!
! vấn đề lớn nữa là: hình thức làm thẻ Visa hay Master card gì đó như thế nào ạ. em có ra NH đông á hỏi làm thẻ visa nhưng người ta lại bảo là hình thức tín dụng trả sau nên không làm được. vậy làm sao để em làm được thẻ Visa or Master card? Các pro chỉ em với? :(
Ra ACB cầm theo chứng minh thư - cho e đăng ký mở thẻ trả trước Visa Prepaid ( nhân viên có thể hỏi lại "có phải thẻ để mua hàng trên mạng không - dạ đúng" )
Nó đưa phiếu ra cho mình điền thông tin , điền đúng + biết ký tên
nạp vào 100k để xác nhận tài khoản paypal ( add thẻ để giảm sài acc unlimited )

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,886
176,345
Latest member
Debetrocks

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week