Ask làm youtube càng ngày càng khó có ai nhu mình ko

như tiêu đề lên đây chia se voi ae, mình có làm 1 kênh nước ngoài mình củng đi face. twitter, instagram ..... nhưng chả có ma nào xem chán quá mọi người ơi. ai có kinh nghiem chia se mình se hau tạ với :( mình thì ko biết blacklin la gi nữa .
trên cùng 1 con đường kg phải ai cũng về đích, cứ làm với đam mê, may mắn sẽ đến với bạn! :D

Tìm hiểu kỹ về trend đi rồi chơi chưa muộn mà bạn, hoặc ko reup mấy chủ đề hot bên nước ngoài ấy!

như tiêu đề lên đây chia se voi ae, mình có làm 1 kênh nước ngoài mình củng đi face. twitter, instagram ..... nhưng chả có ma nào xem chán quá mọi người ơi. ai có kinh nghiem chia se mình se hau tạ với :( mình thì ko biết blacklin la gi nữa .

pm sky mình

bác chưa nhọ = em, em làm kênh toàn bị rp suốt, mã cha nó chứ. Lập kênh sáng, chiều là bị die, mình làm toàn thủ công chứ đi reup đâu mà tụi nó ghét thế, đang ức chế mấy hôm nay
đổi chủ đề

bác chưa nhọ = em, em làm kênh toàn bị rp suốt, mã cha nó chứ. Lập kênh sáng, chiều là bị die, mình làm toàn thủ công chứ đi reup đâu mà tụi nó ghét thế, đang ức chế mấy hôm nay
làm chủ đề gì?:oops:

Chủ đề gì thì phải tự tìm theo khả năng hoặc tip của bản thân thôi chứ bày thì youtuber VN ăn cám hết :))

vậy thì khó là phải rồi ... gắng tìm hiểu thêm ... mỗi ngày một ít ... từ từ rồi biết nhiều lúc đó thì nó sẽ dễ hơn
p/s: 1 thanh niên ko biết chơi YTB cho biết :3:p

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,480
173,657
Latest member
olee777vn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week