New lamgiau24h- cách kiếm tiền mới đang nổi lên - các bạn đã biết chưa?

Ko biết phải mấy cha đa cấp hay ko đây! :binhsua140:
đa cấp chứ gì nữa....cấp 8 lận;)),gì mà chưa chi lòi tiền ra cấp thành viên bạc:50.000,kim cương 500.000,thu vào có 8000@@,chả làm gì khác ngoài việc..... lừa thêm người khác@@.....NOOOOOOOOOOOO,ko là ko

toiyeummo4vn????................

Nghe đa cấp là đi ra :-"
VN ta cứ nghe đa cấp là quay lưng. thế mới chán. nhưng không phải ai cũng quay đi. topic này mở ra đã hơn 50 mem quay lưng vào và đăng kí rồi. cảm ơn các bạn nhé. Mình sẽ chia sẻ phần mềm tìm kiếm mail tự động và hướng dẫn các bạn cách tuyển ref hiệu quả nhất

---------- Post added at 12:37 PM ---------- Previous post was at 12:36 PM ----------

giới thiệu gì sơ xài vậy,vô goole .........gõ@@
bạn vào http://www.kiemtien365.com/p/co-hoi-khoi-nghiep-tu-50000.html

xem hướng dẫn nha

VN ta cứ nghe đa cấp là quay lưng. thế mới chán. nhưng không phải ai cũng quay đi. topic này mở ra đã hơn 50 mem quay lưng vào và đăng kí rồi. cảm ơn các bạn nhé. Mình sẽ chia sẻ phần mềm tìm kiếm mail tự động và hướng dẫn các bạn cách tuyển ref hiệu quả nhất
Không thấy anh online, em hỏi tý! Nếu đăng ký GIAN HÀNG KIM CƯƠNG ( 500 000 Đ) thì khi giới thiệu được thành viên trực tiếp là Bạc thì có được nhận 80 000 Đ hay không hay phải giới thiệu cũng là Kim Cương! :-S

cái gì mà chẳng là đa cấp,
bh truyền thống là đa cấp
đa cấp là mạng lưới bạn ạ :)
bh vẫn còn suy nghĩ lệch lạc về đa cấp thì ..........

Hi lại kiểu gian hàng điện tử đây mà , hồi trước cũng có 1 vụ . Thử hỏi các gian hàng trên này có hiệu quả , có bán hàng dc hay ko ? Hay chỉ mua rùi để ko , rùi lại đi giới thiệu người khác . Mô hình đa cấp rất hoan nghênh nhưng mô hình biến tướng của bạn là lừa đảo .

Cẩn thận nick cũa bạn , coi chừng bị ban :binhsua140:

Last edited by a moderator:
ủa cái vụ đa cấp đăng ký gian hàng này hôm bữa nghe vov giao thông bảo là lừa đảo mà ta

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,477
173,655
Latest member
sn121097

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week