New lamgiau24h- cách kiếm tiền mới đang nổi lên - các bạn đã biết chưa?

cái gì mà chẳng là đa cấp,
bh truyền thống là đa cấp
đa cấp là mạng lưới bạn ạ :)
bh vẫn còn suy nghĩ lệch lạc về đa cấp thì ..........

Bạn hiểu gì về đa cấp ? mình rất muốn thảo luận tý :D

trò thương mại điện tử kiểu gian hàng này thì next cho nhanh,..
bản chất kinh doanh đa cấp là tốt, nhưng bọn này làm ăn lộ liễu quá :))
lấy tiền người vào sau trả cho người vào trước :),..
trong khi đó hàng hóa thì k được lưu thông,.. :))
hàng hóa không lưu thông = k có lợi nhuận, mà đã k có lợi nhuận thì tiền đâu trả cho mấy cha nội :)) Close TOPIC đi mod, quảng cáo lòi ra kìa

---------- Post added at 12:54 PM ---------- Previous post was at 12:53 PM ----------

Bạn hiểu gì về đa cấp ? mình rất muốn thảo luận tý :D

bạn muốn thảo luận thì pm mình yahoo : [email protected] mình với bạn thảo luận :D

earndollars;1129700]trò thương mại điện tử kiểu gian hàng này thì next cho nhanh,..
bản chất kinh doanh đa cấp là tốt, nhưng bọn này làm ăn lộ liễu quá :))
lấy tiền người vào sau trả cho người vào trước :),..
trong khi đó hàng hóa thì k được lưu thông,.. :))
hàng hóa không lưu thông = k có lợi nhuận, mà đã k có lợi nhuận thì tiền đâu trả cho mấy cha nội :)) Close TOPIC đi mod, quảng cáo lòi ra kìa

Ủng hộ bạn.Vote ban nick đi , lừa đảo newbie , nick trùng tện forum . Mod đâu rùi kaka

Site quy mô lớn nhưng ko biết làm ăn thế nào ..! Vào trong này sẽ được đào tạo kĩ năng mềm rất tốt ..! Cần chủ thớt viết rõ 1 bài tổng quan về thằng này ...! CHỨ NÉM CHO AE CÁI link rồi vất đó thì đem con bỏ chợ quá :(

Site quy mô lớn nhưng ko biết làm ăn thế nào ..! Vào trong này sẽ được đào tạo kĩ năng mềm rất tốt ..! Cần chủ thớt viết rõ 1 bài tổng quan về thằng này ...! CHỨ NÉM CHO AE CÁI link rồi vất đó thì đem con bỏ chợ quá :(

Chính xác là nó đào tạo kĩ năng mềm rất tốt, nhưng đừng để mấy cái giải thưởng xe hơi, ipad,.... mà bị lừa phỉnh,..
kinh doanh mạng là hàng hóa phải được lưu thông như đã nói ở trên
nhưng có đứa nó biện luận như này :)):
" khi mua gian hàng thì mình được đăng mặt hàng của mình lên để kinh doanh, cty chỉ chịu trách nhiệm trong khâu giao dịch -> hàng hóa được lưu thông :)) " <~~ biện luận ngu,... thế ông làm mẹ cái facebook rồi chụp ảnh post ảnh cho nhanh :)) đỡ mất tiền ngu

Xong lại có cái kiểu là được mua hàng thật đến 99% từ hãng,.. bởi cty kí hợp đồng sản xuất với cty đó, :))
bọn muaban24h nó post mấy cái túi LV lên :)),.. nhìn biết ngay fake :)) -=))
lại còn giày da cá sấu nữa chứ :))-=)),...

site quy mô lớn nhưng ko biết làm ăn thế nào ..! Vào trong này sẽ được đào tạo kĩ năng mềm rất tốt ..! Cần chủ thớt viết rõ 1 bài tổng quan về thằng này ...! Chứ ném cho ae cái link rồi vất đó thì đem con bỏ chợ quá :(

mời bạn ghé qua trang của mình www.kiemtien365.com để tìm hiểu về hình thức kinh doanh này

mời bạn ghé qua trang của mình www.kiemtien365.com để tìm hiểu về hình thức kinh doanh này
Tớ có "ném" cái vụ web bên topic này :
http://mmo4me.com/showthread.php?57...00d-tham-gia-ngay-thanh-toan-qua-ATM-viet-nam

Ai ngờ y chóc cũng lòi ra cái trò SIM đa năng :)) :binhsua104::binhsua104::binhsua104: Đấy đấy là trò này lúc trước nó quảng cáo là "Chỉ với 200.000đ" cơ :)) Giờ còn 50.000đ :) Trước nó còn nói đi thu tiền điện + nước nữa ko biết bên chủ thớt có ko :m075:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,477
173,656
Latest member
guongsoitoanthan

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week