Lần cuối cùng cmt vs ấy trong cùng 1 stt... thất vọng tràn trề

hotonhuy

Hero
Verified
Reactions
518
MR
1.078
Phone Number
Call me! Call me!
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Facebook
Follow me on Facebook

gấu làm vài câu hài vl, hết bít nói, nản
cho lên haivl cho bớt nhọ

value con gấu :binhsua09:

nó nói đúng rồi. Sao lại trách nó???

Mình ghét nhất mấy đứa suốt ngày lên facebook than vãn rồi nói này nọ chửi nhau tùm la tùm lum.

Mấy cái đó để trong lòng đc rồi. Nói ra làm đek gì, nói ra nó còn cười vào mặt cho chứ đc ích lợi gì.

Có lên facebook thì lướt xem tin tức, cái gì hay thì đọc, ko hay thì bỏ qua. Cần gì phải comment hay nói gì nhiều.

Mình ghét nhất mấy đứa suốt ngày lên facebook than vãn rồi nói này nọ chửi nhau tùm la tùm lum.

Mấy cái đó để trong lòng đc rồi. Nói ra làm đek gì, nói ra nó còn cười vào mặt cho chứ đc ích lợi gì.

Có lên facebook thì lướt xem tin tức, cái gì hay thì đọc, ko hay thì bỏ qua. Cần gì phải comment hay nói gì nhiều.

Cmt nói lên tính độc tài đây,fb của người ta,mỗi người 1 tính cách,người thì thích ôm trong bụng,người thích nói ra cho đỡ stress,có gì sai????? Mình thuộc dạng có chuyện ko thích đi public cho người ngoài nghe,nhưng ko ủng hộ cách giấu trong lòng,sinh bệnh đấy đ' đùa đâu.

[h=3]Tem Jai ( nhạc phim lốc xoáy tình yêu)[/h] Trình bày: KangsomKS | Khác | 128kb/s

Đăng bởi: Mặc Kệ | Ngày đăng: 7:21 sáng 05/05/2013 | Lượt nghe: 689
http://mp3.zing.vn/bai-hat/Tem-Jai-nhac-phim-loc-xoay-tinh-yeu-KangsomKS/IW9CZ7ZZ.html

:)) lần đầu tiên mót 1 bài nhạc úp lên mp3 đc nó chấp nhận ^^

- - - Updated - - -

không phải là trách gì, mà chỉ bùn, bùn vì sao nó lại nói như vậy thôi, có những câu nói có thể gây chết người mà :m156:

đừng trách con gái bạn à. Có trách thì trách con trai chúng ta còn thiếu kém nên mới để họ có cớ trách.
Đàn ông sinh ra là vậy :( NÓi chung là cảm thấy ko làm tốt đc nhiệm vụ 1 người bạn trai thì nên chia tay sớm. Và FA cho lành.
Khi nào đủ điều kiện thì quen bạn gái cũng chưa muộn. Ở đời nhiều thứ như gia đình, công việc, cuộc sống, bóng đá, lầu xanh.... thiếu gì niềm vui trong đó ;))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,452
173,616
Latest member
u888stream

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week