Lần đầu chiến PTU

Phải cái chiêu.... ah mà thôi , nói ra mắc công cậu nói tớ làm hỏng ref của cậu nửa. mà hình như nó có liên quan số lượng và dung lượng file phải ko:)

Phải cái chiêu.... ah mà thôi , nói ra mắc công cậu nói tớ làm hỏng ref của cậu nửa. mà hình như nó có liên quan số lượng và dung lượng file phải ko:)

Không cậu, dung lượng và số lượng thì ko quan trọng lắm, vì dung lượng thì cần pre, còn số lượng thì cần cookies
cái này ai cũng biết
Nhưng cái này lại ko liên quan. vì thời gian đâu chiến ugot tớ miss 1 ngày cũng phải 4k đên 5k, tớ mới tính đường khác, và đã thành công, hiện giờ lượng được tính lúc nào cũng hơn miss 50% cả, hihihi, vì thế nên mới nói có mẹo

---------- Post added at 12:39 AM ---------- Previous post was at 12:31 AM ----------

Chứng minh nè

Theo mình thấy thì Ugot nó tính Cookie cho download đầu tiên của 1 Ip trong ngày hôm đó . Vì vậy nếu post vào lúc sang ngày mới ( theo giờ của hệ thống Ugot ) có lẽ sẽ ăn Cookie nhiều hơn và ít bị Miss hơn . Hình như đó là 12h trưa thì phải , hix hix

Theo mình thấy thì Ugot nó tính Cookie cho download đầu tiên của 1 Ip trong ngày hôm đó . Vì vậy nếu post vào lúc sang ngày mới ( theo giờ của hệ thống Ugot ) có lẽ sẽ ăn Cookie nhiều hơn và ít bị Miss hơn . Hình như đó là 12h trưa thì phải , hix hix

Chiến kiểu đó thì có nước mà đói . còn pác Nghiatinh chiến kiểu nào thì mình bít rồi. Chiến kiểu đó vừa có cookie và cũng có pre nửa. cách này thì mình cũng nghĩ tới lâu rồi. Hok bít cách của mình và pác có giống nhau hay không.:)

nhìn mà thèm :-O
bác shin vs bác phú kia còn nhận đệ k ??
chủ pic : bạn có ref nào chưa . Theo như mình thấy vs cái kiểu tính download như ugot chơi như thế là quá khủng tớ nằm mơ cũng k bao h` nghĩ có người tự chơi k ref mà có cả nghìn cookie thế kia

sặc thế chả mấy chục $ / ngày chem như thật ý =))
kể ra cũng đc đó nếu như mình có tâm 2000 forum =))

Amba ngày kiếm hơn 30k cookie đó cậu. Còn 4 tới 5k thì forum này cũng nhìu ng đạt mốc đó lắm. Còn về việc ngày mấy chục đô thì cậu hỏi Shin hay anh Đăng thử xem, họ làm 1 tháng 800~ 1k usd thì 1 ngày ko phải mấy chục $ là gì???

những người đó đều có ref phụ rồi
cái mình cần là cách chơi kia . k biết làm ref họ có dạy cho k ?
đã đọc qua một số tài liệu thấy ugot chủ yếu phụ thuộc vào ref
chứ vs cách tính download như vậy thì newbie mới chơi chỉ có die thôi trừ phi có sư phụ truyền kn + list foum

những người đó đều có ref phụ rồi
cái mình cần là cách chơi kia . k biết làm ref họ có dạy cho k ?
đã đọc qua một số tài liệu thấy ugot chủ yếu phụ thuộc vào ref
chứ vs cách tính download như vậy thì newbie mới chơi chỉ có die thôi trừ phi có sư phụ truyền kn + list foum

Bạn này mới trên núi xuống hả? bạn có thật sự hiểu Ugotfile ko mà lại nói những lời như vậy.Nói như bạn thì ng đầu tiên làm Ugotfile phải làm thế nào?đi tìm ref để rè làm cho mình àh?

cứ coi mình ở trên núi đi
bạn cho mình biết làm ugot có j` lợi
cái điền vào link chỉ số của mình biến mình thành spammer đó
đó là lý do vì sao portal k cho mình post ugot

cứ coi mình ở trên núi đi
bạn cho mình biết làm ugot có j` lợi
cái điền vào link chỉ số của mình biến mình thành spammer đó
đó là lý do vì sao portal k cho mình post ugot

Nhận xét cậu quá chuẩn, hi vọng 1 ngày nào đó ugot sẽ bỏ được cái rid này

Thực tế là nên bỏ cái rid này đi . thử hỏi 1 bài post ng ta chuẩn bị biết bao nhiu công sức. để chuẩn bị 1 bài post hoàn chỉnh ko phải là dễ, vậy mà mấy cha spamer cứ quốc cái rid vào là dc 80%.
Mình thiết nghĩ thằng ugot nên bỏ RID và acc free vẫn remote dc. Chỉ cần thực hiện 2 điều đó thì ugot có lẽ sẽ lôi kéo dc nhìu uploader hơn.

ai chỉ em cách hạn chế miss đi... lúc nào em cũng miss trên 60% >.< các pro không muốn share hẳn bí kíp thì gợi ý cho em 1/20 hay 1/30 cũng được ...>.<

bỏ rid đi thì mấy ông k có acc pre lấy j` remote ??????????
đồng ý là có vps + 1 acc pre hf là ổn nhưng k phải ai cũng có đặc biệt là newbie mới chơi
mà theo như mình thấy cái remote của nó cũng đâu good lắm hồi trc mìn thấy 20 cái link có đến 5 cái nó báo lỗi no file size trong khi link còn good

---------- Post added at 12:58 AM ---------- Previous post was at 12:56 AM ----------

alviss1987 : người đầu tiên làm ugot chính là người sẽ có nhiêu cơ hội có ref nhất . Bạn k thấy vậy sao :))

Bạn có đọc kỹ mình nói chưa. song song với việc bỏ rid thì nên cho acc free remote dc. Và bạn bít điểm hay của ugot khi remote là gì ko? Đó là ko cần acc pree ở HF , RS , MU. Đa số các host còn lại đều phải có acc pre của host cần remote mới remote dc. Vấn đề ref theo bạn nói ng đầu tiên là có nhìu cơ hội nhất--> mình hoàn toàn đồng ý , nhưng bạn ko phải là ng đầu tiên nên bạn đừng có so sánh khập khiễng như thế. Mình là ng chơi sau đương nhiên phải chịu lỗ so với những ng đi trước.Và nếu bạn mún là ng dc hưởng nhìu ref thì bạn hãy tự đi tìm 1 host riêng nào đó , kế đến là chiến nó làm sao cho thật nhìu tiền rồi đem về VN giới thiệu bạn sẽ tuyển dc nhìu ref, chúc bạn may mắn:)

@bowuuuu : Mình chỉ cho bạn hạn chế miss cũng dc , nhưng mình nói trước lun cách này chỉ là hạn chế miss chứ ko làm tăng lượt cookie hằng ngày của bạn dc. mình ví dụ trung bình 1 ngày bạn dc 1k cookie và 3k miss, thì làm theo cách này bạn vẫn chỉ đạt dc 1k cookie và tỉ lệ miss xuống còn khoảng 500. Ngoài ra để thực hiện cách này tương đối tốn kém đối với newbje . bù lại bạn sẽ nâng cao dc cơ hội bán dc acc pre. Nhưng mình nghĩ nếu là newbje thì cứ làm bình thường đi. làm cách này sẽ làm tốn thêm thời gian của các bạn .

good luck

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,675
Latest member
uyen90

Most viewed of week

Most viewed of week

Back