Help Lần Đầu nhận $ paypal.

Mình cũng vừa bị 21 day xong . acc chưa verifi .lần trước nhận thì không bị sao .lần này thì bị như vậy .không biết ver xong có hết không
ko hết nhé, cứ đợi 21 ngày sau là nó bình thường trở lại thôi b

Ai cứu với ... acc pp tạo 3 tháng rồi, vcc 2 tháng rồi, hôm nay life paid và là gd đầu tiên bị như này luôn, cứu sao các bác, lần đầu tiên kiếm ra tiền
Payments you receive will be in your pending balance for up to 21 days. They can be instantly available in your PayPal account, once you're an established seller with us. To qualify, you'll need to meet 3 basic requirements.
Click here for more information.

Help help hic hic :(( tài khoản cá nhân đã ver chưa gd lần nào. Hold 21 days, 3 step là gío dịch 5 lần, nhận 100$ và cái gì với pp 60 days ấy ạ

Attachments

416 KB · Views: 23
cũng đang bị 21day, trong 21 ngày này nếu mình nhận thêm tiền thì có sao ko các bác ây

Ai cứu với ... acc pp tạo 3 tháng rồi, vcc 2 tháng rồi, hôm nay life paid và là gd đầu tiên bị như này luôn, cứu sao các bác, lần đầu tiên kiếm ra tiền
Payments you receive will be in your pending balance for up to 21 days. They can be instantly available in your PayPal account, once you're an established seller with us. To qualify, you'll need to meet 3 basic requirements.
Click here for more information.

chờ 21 ngày chứ sao
cũng đang bị 21day, trong 21 ngày này nếu mình nhận thêm tiền thì có sao ko các bác ây

Nhận bình thường những cũng sẽ pending luôn hay sao á

các bác cho em hỏi. ac PP em mới lập 2 tuần em nhận tiền từ web mà web ý báo đã paid nhưng trong PP ko thấy gì nghĩa là sao ak.có phải làm gì thêm nữa ko à.

các bác cho em hỏi. ac PP em mới lập 2 tuần em nhận tiền từ web mà web ý báo đã paid nhưng trong PP ko thấy gì nghĩa là sao ak.có phải làm gì thêm nữa ko à.
nghĩa là site nó bán cam

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,643
Latest member
quoctrung29

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week