Help Lần này quyết ăn thua đủ với các net

AE biết hoặc có kênh nào kiểu này pub lên đây tập chung rp hoặc click chết cmn đi nhé.
Kênh nó chết thì tất cả các ae khác bị nó ăn chặn tiền sẽ được thả. Không thể nhận nhượng với cái bọn này dc.

Những kênh này không phải của những người bình thường. Tụi nó chính là người của net đó

AE biết hoặc có kênh nào kiểu này pub lên đây tập chung rp hoặc click chết cmn đi nhé.
Kênh nó chết thì tất cả các ae khác bị nó ăn chặn tiền sẽ được thả. Không thể nhận nhượng với cái bọn này dc.

Những kênh này không phải của những người bình thường. Tụi nó chính là người của net đó
https://www.youtube.com/user/JukinVideoDotCom bọn này nè, video nào hot là nó nhận hết, đợt có kênh 4 triệu sub đặt cái tiêu đề giống 1 channel của nó thôi, mà nó xoá luôn video kênh kia :mad::mad::mad:

https://www.youtube.com/user/JukinVideoDotCom bọn này nè, video nào hot là nó nhận hết, đợt có kênh 4 triệu sub đặt cái tiêu đề giống 1 channel của nó thôi, mà nó xoá luôn video kênh kia :mad::mad::mad:
vl của nó là công ty mua bán video. Cái bọn như này thi thoảng nó còn lấy video trên mạng rồi đăng ký bản quyền. Như hôm rồi cái video về thằng bé rớt xuống chõ con khỉ đột cũng có công ty như này nhận. Kiểu như nó đăng ký bản quyền với youtube

lại đá bát cơm của nhau , sao mấy bố chuyên đi RP kênh của người khác hình như ko có khả năng kiếm tiền hay là seo không lên top nỗi , nên RP cho bỏ tức
đọc đéo hiểu à. Kênh này là của bọn làm trong net

ông đọc cũng *** hiểu ah tôi chữi lũ khốn nạn RP kênh của thớt chứ tôi chữi ai
kênh của thằng thớt có phải bị rp đéo đâu. Kênh kia nó trong net, ytb nó quét, thớt kháng, net nó phản hồi 1 là gỡ khiếu nại, 2 là 7 ngày sau chết.
rp đéo gì

kênh của thằng thớt có phải bị rp đéo đâu. Kênh kia nó trong net, ytb nó quét, thớt kháng, net nó phản hồi 1 là gỡ khiếu nại, 2 là 7 ngày sau chết.
rp đéo gì
gỡ khiếu nại thôi rp cho nó chết:D

gỡ khiếu nại thôi rp cho nó chết:D
nói chung là gặp mấy trường hợp như này không bao giờ kháng lại được trừ khi video đó là của mình. Gặp mấy net dễ inbox xin nó may ra nó gỡ.
Còn cái kênh kia đảm bảo là của thằng làm trong net, nó chắc trong bộ phận duyệt kênh vào net. Lợi dụng net đó để kiếm thêm. 1 kênh như vậy nó nhận sạch bản quyền kiếm dc khá đấy

rp đéo gì
không phải đâu bạn ơi. Kênh của mình bị kênh kia nó báo cáo vi phạm bản quyền chứ ko phải do youtube quét bạn ạ. Nó vào nhận bản quyền toàn video 500k view trở lên. dcm nó

không phải đâu bạn ơi. Kênh của mình bị kênh kia nó báo cáo vi phạm bản quyền chứ ko phải do youtube quét bạn ạ. Nó vào nhận bản quyền toàn video 500k view trở lên. dcm nó
nó nhận bên thứ 3 à

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,149
173,238
Latest member
Cuacaocap

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week