lẩn quẩn về giải nén file mong ae trợ giúp

=)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))

cái này gọi là con gà tin học

chỉ cho đến tận miệng rồi còn không nuốt được =))

mà cũng đúng thôi,còn nhầm giải nén với nén lại bảo sao =)) =)) =))

tôi nói gì sai ah :|
tôi đã bảo là test thử cách của bác
bây giờ 1 file bất kì, nén, chia 001 002
sau đó dùng cách của bác rename rồi giải nén đúng chứ, vấn đề là khi giải nén nó báo lỗi

PS: chưa biết ai hơn ai đâu mà gọi người khác gà này gà nọ =)), mà thôi cứ xem như tui gà đi =)), bác là pro, pro nhất đấy ok =)), tự hỏi tại sao mình lại phải vớ vẩn vào đây cãi nhau =))

Last edited by a moderator:
có gì đâu mà luẩn quẩn bạn,
1. dùng HJ Split để nối file
2. Giải nén tiếp cái file rar bằng winrar hay zip đều đc.
Vậy là xong thôi.
Sở dĩ sau bước 1 có cái file media to vật đó có thể do người share dữ liệu cố tình đính kèm để cho dung lượng file lớn lên ( có thể người share chơi PTU).

tôi nói gì sai ah :|
tôi đã bảo là test thử cách của bác
bây giờ 1 file bất kì, nén, chia 001 002
sau đó dùng cách của bác rename rồi giải nén đúng chứ, vấn đề là khi giải nén nó báo lỗi

PS: chưa biết ai hơn ai đâu mà gọi người khác gà này gà nọ =)), mà thôi cứ xem như tui gà đi =)), bác là pro, pro nhất đấy ok =)), tự hỏi tại sao mình lại phải vớ vẩn vào đây cãi nhau =))
làm ơn mắc oán lần sau thì nghỉ đi cho nó khỏe =)) =)) =))
lên sau cứ google mà search =)) =))

làm ơn mắc oán lần sau thì nghỉ đi cho nó khỏe =)) =)) =))
lên sau cứ google mà search =)) =))
bác lên google search nối file 001 002 xem có ai nói cách của bác không nhé =)) =))
em gà nên em cứ dùng soft thôi, còn cách của bác dùng winrar hay 7zip gì đấy (cách của pro em gà nên em chả biết nữa =)))
nói như bác lại hay, cứ google làm tới thôi =))

bác lên google search nối file 001 002 xem có ai nói cách của bác không nhé =)) =))
em gà nên em cứ dùng soft thôi, còn cách của bác dùng winrar hay 7zip gì đấy (cách của pro em gà nên em chả biết nữa =)))
không phải chủ thớt mà chém như bố đời vậy,có vấn đề gì về đầu óc à =)) =)) =))

Sr mình ngoài lề chút
Nick baochuongsone có phải uploader của 360Kpop ko nhỉ?

không phải chủ thớt mà chém như bố đời vậy,có vấn đề gì về đầu óc à =)) =)) =))
bác pro quá nên không biết đọc ah =))
em đã nói em gà thì em dùng soft, cách của bác em không biết nên thôi không nói tới nữa=))=))
PS: em đã nói rất rõ rồi, nên em dừng ở đây nhá, bác không đọc được thì từ từ đánh vần =)), em xin phép ngừng reply ở đây nhá, để lỡ bác có reply mà em không reply lại thì lại bị nói bất lịch sự =))

Last edited by a moderator:
có gì đâu mà luẩn quẩn bạn,
1. dùng HJ Split để nối file
2. Giải nén tiếp cái file rar bằng winrar hay zip đều đc.
Vậy là xong thôi.
Sở dĩ sau bước 1 có cái file media to vật đó có thể do người share dữ liệu cố tình đính kèm để cho dung lượng file lớn lên ( có thể người share chơi PTU).

Không phải vậy đâu bạn. Cái file đó là phần đầu của file cắt ra mà. Chắc do chủ thớt mở cái file *.001 đó bằng wmp nên nó chọn wmp làm mặc định mở file đó ấy mà.

Mà nhìn lại mới thấy thớt down thiếu mất file *.005 thật. Mà chắc giờ thớt đang chiên game rồi, còn ở đây mà bàn luận nhảm cái gì nữa...:binhsua85:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,681
Latest member
Oluomo123

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week