Làng MMO: Cao thủ chiến game

Giải trí và Kiếm tiền
- Mình ưu tiên 20 bạn khi tham gia MMO chiến Game: điều đặc biệt game sẽ do mình chọn có thể game CF,game zing,fifa online, Liên minh huyen thoại,... Tiền từ 10k - 500k hay từ 1$ - 50$ nếu nhóm/người thắng. Những bạn ĐK sau thì phải đóng từ (1$ + 2$),nhưng các bạn hiện giờ thì Dk = card 10k tạm thời thui nhé. Nếu bạn lập nhóm(trên 5-8) thì mình sẽ thêm tiền thưởng đến 20$ cho đội WIN.địa chỉ:
http://facebook.com/zombieVN

ây za! Ghiền LMHT đây :D đóng fee tham gia thì cũng cần xem xét lại chứ sao biết được :D

cái gì vậy nhỉ :eek:

kiểu như tổ chức giải hả :D

10k có gọi là scam không nhỉ,bác đóng bảo hiểm cho chắc :3

Mình ao ước anh em MMO sẽ cùng nhau chơi game và kiem tien mình chịu phí, Cấm hacker game nhé

thích game cơ mà không biết LOL, CF, Fifa Onl :( chỉ biết Võ Lâm với cả Saga thôi

Mình ao ước anh em MMO sẽ cùng nhau chơi game và kiem tien mình chịu phí, Cấm hacker game nhé

bác đóng fee đi sẵn sàng chơi
Vì đối với 10k của mỗi cá nhân là không cao nhưng góp gió là thành bão
Nên mong muốn bác đóng bảo hiểm để anh em cùng chiến :D

Nghe cho kĩ ưu tiên 20 bạn trc, không lấy Phí. Cac bạn qua Facebook gửi thông tin paypal và nick name tại MMO nhé

Để mình gửi $ nếu win. Mình không có rảnh mà lừa đảo đâu, các bạn tham gia đi tiền phí xem sao.

nếu có liên minh thì đăng ký giao lưu thui cũng ổn còn tiền bạc không cần
có thì cũng ổn mà tốt nhất có thì good

=))
đố tổ chức được nha
ngày xưa còn có 1 ít tài trợ tổ chức giai dota1 mà ko thanh` ne
PS : ai cần cày elo LOL thì pm nha :3 giá rẻ hơn giá thị truong 10k 1 hang :))

Anh em chuẩn bị vào thì gửi tin trong fanpage nhé: nick mmo,tk:paypal,... Để mình gửi click group nhé.

He he Ngon nhở =))) E 1 vote , game nào cũng được em chiến hết , bác nào lập nhóm vs em ko , LOL cũng nhá , mà Dota 1 thì càng chém nhanh =)))))))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,521
174,803
Latest member
net88vip
Back
Top Bottom