Waiting for Answer langthamyeu vào trả lời cho mình. scam thi nói mẹ 1 tiếng

thịt chó cứ bày sẵn ra như thế thì dân nhậu sao cầm lòng được. Mồi ngon bầy ra trước mắt dân nhậu không quay mặt đi đâu

nhiều người cứ chửi scammer là chó này chó nọ nhưng thực tế từ trước giờ chỉ có câu "ngu như chó" chứ chưa bao giờ có câu "scam như chó"

Scam ko bao giờ như chó dc đâu cậu, người ta chỉ nói scam thua con chó or scam thua súc sinh thôi, còn do lòng tin tưởng quá nhiều vì người VN mình tự đánh mất lòng tin lẫn nhau thôi, vì ko phải 1 con sô nhỏ mà là 1 số đông chỉ biết đi lừa lọc nhau bằng nhiều thủ đoạn mà quên đi những điều cha, mẹ dạy, và quên đi mình là 1 con người chứ ko phải 1 con thú !!!

vwbsvm

mới giao dịch xong thi nó off luôn. yh của con chó. quocnam_bg
có 25$ mà cũng scam. đúng là đồ chết đói
$25 là quá ngon cho nó rồi còn gì, mà nhiều thế sao k trung gian đê, 200k nó còn cắn tui nữa là, rút kinh nghiệm nhé

rồi lần sau sẽ khôn ra thôi, "ai nên khôn mà chả dại đôi lần" :D

@langthamyeu ơi, nếu bạn thấy thì đọc chữ ký của mình nhé, thân!

Scam ko bao giờ như chó dc đâu cậu, người ta chỉ nói scam thua con chó or scam thua súc sinh thôi, còn do lòng tin tưởng quá nhiều vì người VN mình tự đánh mất lòng tin lẫn nhau thôi, vì ko phải 1 con sô nhỏ mà là 1 số đông chỉ biết đi lừa lọc nhau bằng nhiều thủ đoạn mà quên đi những điều cha, mẹ dạy, và quên đi mình là 1 con người chứ ko phải 1 con thú !!!

đồng ý với bạn là lòng tin mất đi không phải là do số ít mà là số đông rồi, vì quá đông quá nhiều thật giả lẫn lộn nên các bạn cứ coi như tất cả đều là scammer sẽ luôn có cảnh giác cao độ thì sẽ không bị scam. Nghi nhầm còn hơn bỏ xót, đừng tiếc chút tiền trung gian để rồi mất đi cả cục.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back