~Láo toét! Lũ điên này!~

anti Kpop đây
nhìn mấy đứa con gái nó trố mắt, ngưỡng mộ, ngồi vào mấy là bật Kpop, SuJu, mê muội hết sức
nhìn clip thì toàn thấy nhảy nhót lih tinh, hát hò chả ra đâu hết, bọn con gái bây giờ toàn chạy theo phong trào thôi

Hic ,cm này mà mấy anh công an đọc được cũng hơi mệt đấy nhỉ ,cái vụ đâm chết người của thằng keomutchoiboi rồi cm mất dạy công an cũng tìm thì vụ này khó thoát rồi :(

Thế nào gọi là tóc kiểu hàn họ để tóc giống nhau gọi là kiểu hàn à fan kpop là đây nói thật tụi hàn quốc có mấy đứa biết chơi 1 nhạc cụ khi hát
Có thể công nhận nhạc us thật hơn kpop
Ở chỗ là ko hát nhép như kpop
Còn ko thể các pạn yêu nhạc nào thì bạn bắt người phát phải yêu nhạc đó,
Tùy theo sở thích của mỗi người chứ,
Như mình : mình cũng chỉ thích vũ đạo thui, chứ kpop , hay Nhạc us mình cũng nhẩy, nhưng khi nhẩy kpop thì nó nhẹ nhàng hơn, có vẻ thích hơn
còn khi nhẩy nhạc us thì theo phong cách hiphop hơn ^^~, hì , mình thì gà hiphop nên thick phong cách nhẹ nhàng hơn

http://www.youtube.com/watch?v=MzCbEdtNbJ0
đây là mtv cùi do các thành viên kpop fan đang lên mà,
MTV thật có bane hd, mình cũng chả nhớ nó đâu rùi

bạn tìm hộ mình cái. hay để mình đưa luôn 1 đống video >500 triệu view của us uk. cái mình đưa kia là cao cmn nhất kpop rồi bạn ạ. bt kpop được mấy cái lên nổi 1 triệu view không. kpop ngoài mấy cái âm thành bùm bùm bùm chíu chíu chíu ya ya ya yo yo yo(âm thanh điện tử chứ không phải của con người) ra thì còn cái j để hát nữa k :m190:

Như mình : mình cũng chỉ thích vũ đạo thui, chứ kpop , hay Nhạc us mình cũng nhẩy, nhưng khi nhẩy kpop thì nó nhẹ nhàng hơn, có vẻ thích hơn
còn khi nhẩy nhạc us thì theo phong cách hiphop hơn ^^~, hì , mình thì gà hiphop nên thick phong cách nhẹ nhàng hơn
Cái này thì em đồng ý mà thấy hay thì thích chứ thần tượng kiểu kia so sánh khập khiễng quá thì chả khác gì mình nói cái gì ai cũng nói mình đúng dù sao âm nhạc chỉ là 1 thứ giải trí :D vui buồn thì nghe :D

fan us uk ít ai nó nói us uk là mạnh nhất. nhưng fan kpop phần lớn nó nói kpop là hay nhất còn mấy cái pop khác *** là j

bạn tìm hộ mình cái. hay để mình đưa luôn 1 đống video >500 triệu view của us uk. cái mình đưa kia là cao cmn nhất kpop rồi bạn ạ. bt kpop được mấy cái lên nổi 1 triệu view không. kpop ngoài mấy cái âm thành bùm bùm bùm chíu chíu chíu ya ya ya yo yo yo(âm thanh điện tử chứ không phải của con người) ra thì còn cái j để hát nữa k :m190:
Bạn có thể tìm cho mình 1 nhóm nhạc hoặc 1 ca sĩ thui, hầu hết bài hát nào của họ cũng > 5tr lượt nghe ;))

công nhận Big bang hồi xưa phong cách đơn giản và bài nào cũng hay, còn bữa nay thì .... hơn cả HKT

mẹ lũ điên này là fan cuồng kpop, bọn chúng ăn ngủ gì cũng mơ đến kpop, một ngày ko nhìn hình thần tượng là chúng nó điên luôn, lũ khùng của xã hội:binhsua168:

mẹ lũ điên này là fan cuồng kpop, bọn chúng ăn ngủ gì cũng mơ đến kpop, một ngày ko nhìn hình thần tượng là chúng nó điên luôn, lũ khùng của xã hội:binhsua168:

số ít thui cậu ạ ^^

, khì khì

Bạn có thể tìm cho mình 1 nhóm nhạc hoặc 1 ca sĩ thui, hầu hết bài hát nào của họ cũng > 5tr lượt nghe ;))

Trước đây mình đã từng đọc qua một vài bài viết nói về công nghệ tăng lượt view trên youtube của các nhóm nhạc, ca sĩ Hàn Quốc....

phắc zu :m020:.......................

Trước đây mình đã từng đọc qua một vài bài viết nói về công nghệ tăng lượt view trên youtube của các nhóm nhạc, ca sĩ Hàn Quốc....
ủa mà đang tranh cái cái đeck gì nhỉ
Bên uk, thì hay theo phong cách rock hoặc rock and roll , chứ pop là ít
ở đây đang nói về kpop với pop kahcs mà :-?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,675
Latest member
uyen90

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom