Spotlight Lập hội cheat lượt down FSN, FS, HF, Wupload

Reactions
12
MR
0.000
- Đầu tiên để rõ ràng mình nói về kế hoạch của mình: Dùng VPS tự down load các link của những người trong hội. Mình nghĩ là được vì VPS các pro PTU hình như ai cũng có nên kế hoạch này khả thi. Điều kiện tham gia hội
+ Đương nhiên là có VPS
+ Có acc Pree ở các host trên (cái này các bạn cho mình thời gian mình đang hack và số lượng kiếm được acc chưa lớn, mình sẽ share cho hội khi hack thành công :))
Vậy thôi đơn giản mà chắc chắn là không bị banned được vì dùng VPS mà nên vấn đề mấy host check ra là rất khó mà nếu có check được ta lập acc khác cũng chẳng mất gì.
Để hoạt động cho tốt mình sẽ lập 1 cái blogspot thay vì lập topic (nhiều thằng vào nói vớ vẩn)
Vậy đấy! Bạn nào có chung ý tưởng thì để lại yahoo sau topic nhé!
Chúc các bạn vui vẻ và kiếm được nhiều tiền.
Chú ý: Hội càng đông càng tốt :) chúng ta sẽ có nhiều tiền hehe

MẤy ĐỨa rẢnh nỢ ghê,hỌc ĐỊnh nghĨa ptu chƯa,Ăn rùi cheat,ĐỌc cái topic vỀ ptu cho nát Đi.

Bạn chẳng hiểu gì cả.
1 là acc premium thì tất cả download 1 ngày chỉ tính 1 lần thôi.
2 là acc free thì sẽ bị giới hạn tốc độ + khoảng thời gian giữa 2 lần download.
Lấy VD như Wupload, " Wait period: 10s then 30 mins between downloads "
=> 1 ngày bạn chỉ có thể download đc 48 files => tương tự cho 2 host FS và FSN còn lại.
Đấy là chưa kể đến phải phân công 1 cách khoa học các link cho các thành viên.
3 Đơn giản các file hosters người ta tạo ra để ăn sales, các bạn làm thế họ chỉ tốn bw, ko có lợi lộc gì, liệu có thể cho bạn làm không ?
Họ chắc chắn không kém thông minh hơn các bạn, chúc may mắn nhưng mình không nghĩ bạn sẽ thành công.

đề nghị mod close những topic nhảm ntnay`, loãng box PTU
Đã ngu còn ra vẻ nguy hiểm, cheat đc thì các ông mày đã đi cheat từ xa xưa rồi, ko đến lượt m phải bày

bác này nhảm thật,PTU mà đòi cheat ;;)

down đc mấy hột,mà nó củng cheat lại mình chứ nó k cheat đâu,10 lượt down thì nó tính cho mình 2 lượt thôi,ngồi đó mà cheat với choéc

mấy tên mod đâu mà ko chịu ban nick thằng chủ thớt và xóa topic này vậy? Dạo này box PTU để mấy thằng cặn bã mở thớt sh*t hơi nhiều đấy!
Có nhiều thằng ngu như thằng cứ lý luận "chỉ cheat download thôi thì ảnh hưởng gì đến tụi như FSn, WU,...", tụi nó trả tiền mấy nước theo group như vậy là do mấy nước đó thường mua acc, chứ tụi mày cheat download thì làm quái gì mà tụi kia thu được tiền?
Giờ tụi nó ko trả tiền theo lượt download nữa thì hay nhỉ, chỉ trả plan sale có ăn hơn :)), tính tiền lượt download cứ bị tụi cặn bã trong giới PTU tìm cách mà cheat, bên plan sale thì có tụi cặn bã UG tí hon tham gia nhưng dù sao cũng có thể refund và ban acc dễ hơn :))

mấy tên mod đâu mà ko chịu ban nick thằng chủ thớt và xóa topic này vậy? Dạo này box PTU để mấy thằng cặn bã mở thớt sh*t hơi nhiều đấy!
Có nhiều thằng ngu như thằng cứ lý luận "chỉ cheat download thôi thì ảnh hưởng gì đến tụi như FSn, WU,...", tụi nó trả tiền mấy nước theo group như vậy là do mấy nước đó thường mua acc, chứ tụi mày cheat download thì làm quái gì mà tụi kia thu được tiền?
Giờ tụi nó ko trả tiền theo lượt download nữa thì hay nhỉ, chỉ trả plan sale có ăn hơn :)), tính tiền lượt download cứ bị tụi cặn bã trong giới PTU tìm cách mà cheat, bên plan sale thì có tụi cặn bã UG tí hon tham gia nhưng dù sao cũng có thể refund và ban acc dễ hơn :))

:binhsua115:

đúng càng nhiều tụi suy nghĩ cheat được host. đã làm việc thì làm cho đàng hoàng. không đổ mồ hôi sao kiếm được tiền. cứ suy nghĩ ngồi không hưởng tiền. không phát triễn được đâu

cheat thì có nhiều cách cheat lắm :D mà thôi , sợ gạch đá trứng thối lắm :)) chứ cách cheat của chủ thớt còn đơn giản quá hiệu quả ko cao :))

100 người mới chơi thì mình chắc là 99 người sẽ nghĩ dến cheat( mình cũng thế) nhưng chơi 1 thời gian rồi sẽ biết cheat không được bao nhiêu so với công sức bỏ ra thôi. Những kế hoạch mà chủ thớt nói chỉ là tưởng tượng. Bác thực hiện đi rồi biết.Tụi tây không ngu hơn mình dâu. Haizzzzzzzz

VN cheat vô đối. từ bỏ ý nghĩ đó đi mấy bác.làm ăn chân chính mà còn chết lên chết xuống. thời gian cheat mình làm đàng hoàng còn kiếm dc mấy $ ăn sáng. cheat mà bị phát hiện ra có mà ăn cám.

??????

- mỗi 1 vps 1 IP tính 1 lượt down. Mình lập hội là gồm nhiều người mỗi người 1 vps mà. Sao không được. Giải thích cái.Đây là bài thăm dò. Lắm thằng ngu lắm mồn vào nói linh tinh chúng mày có hiểu thăm dò là gì không? Ý kiến đưa ra chúng mày không làm thì thôi. Ghét những thằng tự cho mình là giỏi. Các bạn nào quan tâm cứ pm ở dưới nha. Đây là ý kiến của mình thôi! thực hiện được hay không thì hồi sau sẽ rõ! Thân. Bạn nào thấy không được thì cũng giải thích vì sao nhé! Chúc các bạn kiếm được nhiều tiền

cheat đc, nhưng mà từ xưa rồi, và vốn đầu tư ban đầu cũng không hề nhỏ, 500$ lận, tut 70$/day HF của tecong lech về thì phải, cái này lâu rồi
có bít và hùi đó hình như sau 1 đêm lên thớt thì phải :)

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back