Analysis Lập hội cùng chiến các quảng cáo Tak.ru

Cu0nglad0r

Hero
Reactions
371
MR
0.604
thực ra cái này mình cũng đã nghĩ đến từ lâu nhưng lại có nhược điểm là 1 ip hình như tak.ru thì chỉ dc kíc 3 lần ;)) nếu 1ip mà kíc 2blog thì chắc cũng ko dc tền :D
còn changer ip và xóa cookie thì nó bảo là cheat :))

cuonga3k

Banned
Reactions
493
MR
0.000
thực ra cái này mình cũng đã nghĩ đến từ lâu nhưng lại có nhược điểm là 1 ip hình như tak.ru thì chỉ dc kíc 3 lần ;)) nếu 1ip mà kíc 2blog thì chắc cũng ko dc tền :D
kể cả có cheat được cũng éo ai dỗi hơi ngồi cheat,mất công chả được mấy đồng :binhsua26:

change ip xóa cookie nhưng sẽ là cheat.Nhưng nếu cách nhau thời gian thì mình thấy k có bị.nó vẫn trả tiền

ngocson0211

Newbie
Reactions
42
MR
0.000
mình vẫn chưa hiểu cách chơi của hội. số lượng quảng cáo thì có hạn mà click cho 20 người khác chẳng hạn thì sao được tính tiền. hay là phải fake IP. mà fake Ip thì ai cũng dùng HMA thì cũng không an thua đâu

Xóa hộ mình cái tên blog của mình phát
Xin rút khỏi hội
P/S : Muốn hoạt động nhưng ngại nhất những thành phần thích phá rồi,click tặc,khiến tài khoản mạng quảng cáo của người khác bị khóa

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,726
177,288
Latest member
phuc96z

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week