Help Lập hội "ref cho nhau" ở Ipanel, ai tham gia thì vào nhé !

deadlock

Senior
Reactions
94
MR
0.015
thêm một vé nhé
Yahoo; minhkhubg_tt_tn
link ref: http://vn.ipanelonline.com/register.html?inviter_id=654395
Mà cho mình hỏi nhé
Hôm qua mình điều điều tra hơn 200 điểm , h vào điều tra thì thấy toàn cái mình làm rồi.
không biết tại sao nhỉ. hay là hôm qua mình điều tra vào buổi chiều thì hôm nay cũng phải đến chiều mới được nhỉ?
Cái này chỉ cho điều tra lần đầu vậy thôi, còn từ sau trở đi thì lâu lâu mới có một cái điều tra mới, khoảng 10 ngày có một cái, hên xui ak.
Có bạn nói bạn chỉ chơi 2,3 ngày rùi ko chơi nữa, có phải ko vậy ? Nếu mà như vậy thì đừng tham gia team này nhé, còn nếu bạn muốn tham gia thì phải tham gia đầy đủ nhé, thân !

---------- Post added at 11:31 AM ---------- Previous post was at 11:29 AM ----------

Vì bây giờ mỗi lần giới thiệu nó chỉ +50d nên mình nghĩ chúng ta nên có 11 mem, ý kiến các bạn thế nào ?
P/s: Còn 1 slot nữa là ok, chúng ta có thể bắt đầu hoạt động từ ngày mai nhé ^^ !

có rồi mà arasuka, slot 4 đó, tại bạn chưa đưa yh nên mình chưa ghi tên mà, ak arasuka ơi, có việc nhờ tí được ko, bạn thường xuyên onl nên có thể thay mình làm trưởng nhóm đc ko ? mình sắp thi rồi :((

có rồi mà arasuka, slot 4 đó, tại bạn chưa đưa yh nên mình chưa ghi tên mà, ak arasuka ơi, có việc nhờ tí được ko, bạn thường xuyên onl nên có thể thay mình làm trưởng nhóm đc ko ? mình sắp thi rồi :((
vô tư đi alo các bạn add yahoo của mình nhé: thienduong_marheaven

yahoo của mình là:
thienduong_marheaven2
hoặc thienduong_marheaven
đang làm 1 cái 4rum vbb cho a em lập hội cheat cho chuyên nghiệp ai muốn tham gia thì cứ add nick gửi link reg cho mình nhé

Announcements

Forum statistics

Threads
423,999
176,493
Latest member
duongpi9x

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back