Lập hội rút tiền từ Adailycash >>>> Ai đầu tư thằng này thì vào đây tham gia cho vui :))

ao của mình vẫn có process mà vẫn có
Daily Limited, Please Try later. And PayOut In Process...
có ai giống mình ko.

Nó lại limit rồi hả các bác.haizzzzzz.rình mãi vừa nhảy vào làm trận aoe quay ra đã xong phim.buốn quá

Bởi vậy mới nói là để lại số đt. Khi nào nó cho with sẽ có người nt cho. Miễn là bỏ ra 1 - 2 $ bonus là đc.

Yeuyeuyeu đâu online giải quyết nào, sao lại change pass, mail và pin của mình nhỉ. :)

Last edited by a moderator:
Sáng nay đang ở trên lớp, nhận tin ADC pay mà chẳng đưa laptop. Dù sao cũng cám ơn những ai đã pm. Khi nó pay, bạn nào gọi cho tôi cái, tôi bonus 2$ nhé. 0919 532 530

Xác nhận, đã rút được LR nhé anh em.
Quả là hài hước,do chưa tin tưởng rút LR nên mình chọn payment bằng AP, Process rồi đang request . Sau đó ít phút mình lại change payment trong profile sang LR để ngày mai rút LR .
Check AP thấy tiền 0 về, đang buồn nẫu ruột, nghĩ ngẫm thử check LR xem sao. Ai dè ADC nó pay sang LR luôn.
Không ngờ rút AP lại nhận được LR .

ai bảo tin vớ vỉn làm gì . hazzz đau mã pin và pass thì xong film oài

---------- Post added at 11:49 AM ---------- Previous post was at 11:48 AM ----------

- Dịch vụ rút thuê ADC nào. ai mún đưa acc rút thuê tớ sẽ up info tớ lên cho MOD, chắc ăn nhé ;)) khỏi lo cam quýt :p

tất cả tin nhắn của hội toàn là do mình ngồi canh rồi nt cho mọi người và mọi người mới nhắn tin cho nhau nên
nhận canh me nhắn tin báo khi ADC cho with đây.
canh me 24/24
Mỗi lần mình canh và gửi tin nhắn xin các bạn BN 1$

Ai muốn thông báo with ADC sớm nhất và đều đặn nhất
thì gửi tin nhắn qua số đt đk với mình:

ai nhận đc tin nhắn mà ko bn thì mình sẽ xóa số đt đó và ko nhắn tin thông báo cho nữa

sang kia giải thích với MOD kìa, ở đây mà chém gió

sang kia giải thích với MOD kìa, ở đây mà chém gió
mình scam nên chấp nhận ban rồi

còn ai muốn đăng ký nhận tin khi ADC with nhanh nhất và đều đặn với giá 1$/1 lần thông báo
thì pm số đt của mình nhé.
đã có 2 người đk với mình.
Lưu ý: khi BN các bạn nhớ điền demo: số đt của bạn để mình check còn lọc danh sách nhé.
các bạn nhận đc và with đc thì mình mới xin bn nhé
Chỉ nt thông báo chứ ko gọi điện nhé

[/SIZE]

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod