Lập hội rút tiền từ Adailycash >>>> Ai đầu tư thằng này thì vào đây tham gia cho vui :))

locthiennguyen

Hero
Verified
Reactions
2,916
MR
0.000
Facebook
Follow me on Facebook
Như các bạn đã biết chiến thuật pay của ADC hiện h là random =))......... Ko phải ai cũng rảnh cả ngày để canh khi nào thằng khỉ gió này pay. vì vậy tớ kêu gọi tất cả member đầu tư vào ADC vào đây và để lại số đt của mình. Khi nào nó cho process pay thì những mem biết sẽ nhá máy cho mem chưa biết :D (lưu ý là ko nhá bừa nhé =.=)........
Đầu tiên là số đt của mình =.=. Số đt của mọi người mình sẽ cập nhập sau ...... :

P/s : Sửa lại rule 1 chút :|. Từ bây h bạn nào thấy nó mở cổng thanh toán thì chỉ nhắn tin or nhá máy cho người phía dưới mình. Người nhận đc tn sẽ nt cho người ở dưới tiếp theo và người cuối cùng sẽ thông báo cho người đầu tiên. Vì thời gian ko đủ để nt or nhá máy đến từng người =.=.

update : Cổng thanh toán LR đã mở lại :D

Cập nhập 1 tool check pay ADC cho ai chưa biết ........ =.=

https://addons.mozilla.org/vi/firefox/addon/check4change/
Cách sử dụng : tô đen dòng Daily Limited, Please Try later. And PayOut In Process... chuột phải >>> check4change >>> custom >>> chỉnh thời gian >>> ok.

Last edited by a moderator:
Cái này hình như có tool của bạn mmo84 tự động Payment mà!

nếu theo suy luận giờ mở công thanh toán theo những ngày gần đây 11g -> 14g--> 19g--> 22g -->thì có thế hôm nay sẽ trong khoảng 1 -- 3 g sáng!!! :binhsua96::binhsua96:

hi

Như các bạn đã biết chiến thuật pay của ADC hiện h là random =))......... Ko phải ai cũng rảnh cả ngày để canh khi nào thằng khỉ gió này pay. vì vậy tớ kêu gọi tất cả member đầu tư vào ADC vào đây và để lại số đt của mình. Khi nào nó cho process pay thì những mem biết sẽ nhá máy cho mem chưa biết :D (lưu ý là ko nhá bừa nhé =.=)........
Đầu tiên là số đt của mình =.=. Số đt của mọi người mình sẽ cập nhập sau ...... :

locthiennguyen - 01639.366.990
huylonely - 01643.942.949
sodt cua minh: 0986079160; đợi cả ngày qua, hôm nay đợi lúc mình đi họp thì nó pay , chán thế

dùng tool lúc site nó offline thì sao bạn

báo danh luôn :)

0902 97 98 90

thank trước ;)) phiền bạn chủ thớt cập nhật số của mình lên #1 nhé

số đt của mình
01284067913
nếu with đc mà mình thấy sẽ nhá hết các số kia cho các cậu :)

Quy định: mọi người nhá chuông có 1 cái là tắt ngay để anh em biết nhé :)

:binhsua90: công an đayyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyy tụ tập làm cái giề thế,giải tán ngay ko ăn dùi cui bay giờaaaaaaaaaaaaaaaaaa:binhsua90:

:binhsua90: công an đayyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyy tụ tập làm cái giề thế,giải tán ngay ko ăn dùi cui bay giờaaaaaaaaaaaaaaaaaa:binhsua90:

ôi công an mà như hình avatar thì mình cũng muốn bị ăn dùi cui :binhsua95:

huhu mình canh 5 ngày hôm nay rồi ma chưa ngày nào đc pay. h chán wa để auto của bác lumvechai nguyên ngày lun. dc thi dc ko thì thôi

Hi các bạn. Ai thấy mở cổng rút tiền thì nhá máy mình liền dùm nha. Tks nhiều nhiều

Hi các bạn,

Số di dộng cuả mình là: 0928 680 268. Nếu ai thấy mở cổng rút tiền của thằng ADC thì nhá máy mình dùm nhe.

Nếu gọi mà mình nghe, thỉ mình sẽ nộp 50k vnd để trả cho cuộc gọi đó.

Số mình xui quá, Cả 2 tuần nay, toàn bận công việc ở tỉnh nên ko online thường xuyên, mỗi ngaỳ ko rút được thì mình đành deposit hết luôn cho vui.

Bây giờ mình về Saigon rồi, mình sẽ canh rút 1 lần mới được.

Sáng giờ thằng ADC down mạnh mấy lần. Ko biết hôm nay nó có mở cổng cho rút ko nưã. Ai thấy mở cổng thi báo mình theo so dd trên nhe.

Thanks nhiều nhiều
Uyen

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,471
173,648
Latest member
anhsh12tht

Most viewed of week

Most discussed of week