Lập hội rút tiền từ Adailycash >>>> Ai đầu tư thằng này thì vào đây tham gia cho vui :))

YH: [email protected]
phone: 01687 958 624. thanks!

---------- Post added at 02:21 PM ---------- Previous post was at 02:18 PM ----------

ý nhầm: [email protected]
phone: 01687 958 624. thanks!

---------- Post added at 02:42 PM ---------- Previous post was at 02:21 PM ----------

sao hom nay no chua chia lai nhi?

vì nó chưa muốn chia :))
Ôi 86 pos của mềnh .......... :((

Last edited by a moderator:
hom wa no chia lai luc 10h dem, chac hom nay phai 12h dem no moi chia lai wa...hic:binhsua48::binhsua53:

---------- Post added at 02:50 PM ---------- Previous post was at 02:49 PM ----------

i nham..hom qua no cho rut luc 10h dem...hom nay chac 12h dem qua...:binhsua149::binhsua23::binhsua23:

---------- Post added at 03:41 PM ---------- Previous post was at 02:50 PM ----------

bac nao pro cho em hoi ti,co bac nao chuyen rut tien ve PM ko? em thay trong forum minh co nguoi chi cach chuyen payment tu LR ve PM. ma e thi thac mac ko biet ve PM no co cho ban tien $ ra tien viet roi chuyen ve bank nhu o LR ko? hay cai thang PM nay cung nhu thang AP, rut tien ve do chi dc nghia va tai dau tu thoi?

Hi các bạn,

Số di dộng cuả mình là: 0928 680 268. Nếu ai thấy mở cổng rút tiền của thằng ADC thì nhá máy mình dùm nhe.

Nếu gọi mà mình nghe, thỉ mình sẽ nộp 50k vnd để trả cho cuộc gọi đó.

Số mình xui quá, Cả 2 tuần nay, toàn bận công việc ở tỉnh nên ko online thường xuyên, mỗi ngaỳ ko rút được thì mình đành deposit hết luôn cho vui.

Bây giờ mình về Saigon rồi, mình sẽ canh rút 1 lần mới được.

Sáng giờ thằng ADC down mạnh mấy lần. Ko biết hôm nay nó có mở cổng cho rút ko nưã. Ai thấy mở cổng thi báo mình theo so dd trên nhe.

Thanks nhiều nhiều
Uyen
3 số cuối trùng ta!!!!!!!!!!!!! 268!!!!!!!!!!!!!!!!!

adaily, hy vọng nó sống vài năm nữa nhỉ, lúc đó e mua xe tay ga được rồi

hy vọng nó sống vài năm nữa nhỉ, lúc đó e mua xe tay ga được rồi

hy vọng nó sống vài năm nữa nhỉ, lúc đó e mua xe tay ga được rồi

mềnh chỉ mong nó sống hết tháng sau thôi :)) vì từ h đến hết tháng sau mỗi ngày đc tầm 24$ =))

Cho mình báo danh với, 3 ngày ko canh để rút đc khổ quá T_T

ĐT: 094.5599.320

Gud Idea, thanks cậu nhé ;)

tiền ngày càng tăng :( mà ko rút đc ............:((

vào được rồi thì Daily Limited, Please Try later. And PayOut In Process... :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,466
173,638
Latest member