Lập hội rút tiền từ Adailycash >>>> Ai đầu tư thằng này thì vào đây tham gia cho vui :))

đã update danh sách hội viên ...............

Như các bạn đã biết chiến thuật pay của ADC hiện h là random =))......... Ko phải ai cũng rảnh cả ngày để canh khi nào thằng khỉ gió này pay. vì vậy tớ kêu gọi tất cả member đầu tư vào ADC vào đây và để lại số đt của mình. Khi nào nó cho process pay thì những mem biết sẽ nhá máy cho mem chưa biết :D (lưu ý là ko nhá bừa nhé =.=)........
Đầu tiên là số đt của mình =.=. Số đt của mọi người mình sẽ cập nhập sau ...... :

P/s : Giải pháp hiện tại là gởi tin nhắn cho nhau :D ( kinh nghiệm rút đc sau sự cố hôm nay. Và các thành viên nhận đc tin nhắn và rút đc tiền sẽ bonus cho người gởi 1$/lần :D (Ko biết các bạn khác có đồng ý ko nhỉ =.=)
Để nhận được BN 1$ này có mà loạn hết cả lên :binhsua85:

Để nhận được BN 1$ này có mà loạn hết cả lên :binhsua85:
dù sao nó cũng loạn rồi =)) loạn hơn nữa cũng chả sao rút đc các nào hay cắc đó .......... ôi 83 pos + 87.4$ ............... :((

dù sao nó cũng loạn rồi =)) loạn hơn nữa cũng chả sao rút đc các nào hay cắc đó .......... ôi 83 pos + 87.4$ ............... :((

Cách này cũng ko ổn lắm vì như vậy 1 người có thể nhận nhiều tn từ nhiều người vậy biết BN cho ai!!! rồi có người sẽ nói sao có gởi tn mà ko dc BN v...v!!!!

Càng ngày càng tệ. Thằng admin ADC này thix trò :binhsua94:Ú tim thì phải . Mình mà gặp nó kiểu j cũng cho nó ăn gạch

---------- Post added at 06:45 PM ---------- Previous post was at 06:43 PM ----------

đã update danh sách hội viên ...............
Số đt của mình nè : 0986945881
Nếu rút được $ mình sẽ bonus 1$ AP cho người nào báo tin đúng lúc. TKS

Hi. Xin nhan tin cho minh voi nhe.Thanks

Hi,

Số dd của mình là: 0928 680 268. Ai nhan tin mình sẽ hậu tạ 2 usd khi rút thành công.

Hôm nay cài auto-tool mà nó down site nên ko được gì cả. Canh rút manual chắc hơn. Mà hôm nay nó cho rút lúc mấy giờ vậy? khoảng bao lâu thì đóng lại ? Mức rút tối đa giảm xuống bao nhiêu?

Mai mình sẽ đợi tin nhắn nhe.

Thanks nhiều
Uyen

Ôi hay thế , h mới biết hội này , cho mình 1 slot nhé :D , sdt : 01698298923 > nháy nhiệt tình nhé :D , mình có ý kiến ai rút đc nộp cho chủ topic 1 $ rồi chủ top sẽ giữ lại , ai rút được ngay lập tức vào commen ở topic này rồi dùng đt nháy máy cho mọi thành viên :D , tất cả $ sẽ thuộc về người đó ^^

Cách này cũng ko ổn lắm vì như vậy 1 người có thể nhận nhiều tn từ nhiều người vậy biết BN cho ai!!! rồi có người sẽ nói sao có gởi tn mà ko dc BN v...v!!!!

vấn đề này để sau khi rút đc sẽ thảo luận chia sao cho hợp lý vấn đề trước mắt là phải rút đc cái đã =.=.
P/s : Cần tìm info Admin ADC ............ =)). Chắc lập thêm 1 topic dự đoán thời gian pay của ADC mới đc =))

Last edited by a moderator:
Cho mình ghé 1 chân với nào.
Phone của mình: 0968 63 84 97 nhé

ADC bây giờ nó tháo hết quảng cáo, trống trơ, trần trụi...
Hix...Teo lun :-s

ADC bây giờ nó tháo hết quảng cáo, trống trơ, trần trụi...
Hix...Teo lun :-s
Không ai đặt banner với nó nữa rồi ---> tình hình này có vẻ như là ... không được tốt cho lắm :binhsua85:

hinh nhu chua thi phai? ma sao hom nay no cong lai it vay nhi? cua minh binh thuong dc 80$ ma hom nay no chi cong co 19$, chac sap sap tiem roi..............hic

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,466
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week