Lập hội rút tiền từ Adailycash >>>> Ai đầu tư thằng này thì vào đây tham gia cho vui :))

hinh nhu chua thi phai? ma sao hom nay no cong lai it vay nhi? cua minh binh thuong dc 80$ ma hom nay no chi cong co 19$, chac sap sap tiem roi..............hic

ghét mấy thằng điên tự kỉ này thế nhỉ
đã ko có tiền chơi thì biến đê, cứ nhảy vào comment linh tinh
Tự kỉ nó vừa thôi, ở xã hội này ko phấn đấu lên mà chỉ biết tự kỉ nói linh tinh thì cả đời ko phất lên đc đâu

1 ngày lãi 80$ => dep 2k666 hả???
còn vấn đề quan trọng là hôm nay nó chưa chưa lãi nghe mày

Nói phét mà toàn nói phét ngu. 1xu ko có ở đó mơ 2k66 :binhsua94:

Xin lỗi các bác nhưng em ghét mấy thằng điên kiểu này ghê :binhsua85:

3h15 chắc nhiều người canh quá site nó off luôn rùi!!!!!!!!

ghét mấy thằng điên tự kỉ này thế nhỉ
đã ko có tiền chơi thì biến đê, cứ nhảy vào comment linh tinh
Tự kỉ nó vừa thôi, ở xã hội này ko phấn đấu lên mà chỉ biết tự kỉ nói linh tinh thì cả đời ko phất lên đc đâu

1 ngày lãi 80$ => dep 2k666 hả???
còn vấn đề quan trọng là hôm nay nó chưa chưa lãi nghe mày

Nói phét mà toàn nói phét ngu. 1xu ko có ở đó mơ 2k66 :binhsua94:

Xin lỗi các bác nhưng em ghét mấy thằng điên kiểu này ghê :binhsua85:

lính mới hả Jr.Member! tính ghi điểm với các thành viên hả! sao mà nóng thế ! Xin lỗi , minh chi dep vao 1k850 thoi, hien tai cònn kẹt 556.70$ lãi ! đang đau đầu đây! chứ nói phét với bồ làm gì nhỉ

lính mới hả Jr.Member! tính ghi điểm với các thành viên hả! sao mà nóng thế ! Xin lỗi , minh chi dep vao 1k850 thoi, hien tai cònn kẹt 556.70$ lãi ! đang đau đầu đây! chứ nói phét với bồ làm gì nhỉ

mày nhìn lại mày xem mày cũ đến mức nào :D, tao ko phải loại thích nổ như mày nên chả phải ghi điểm ghi điếc gì chỉ có mấy thằng hấp như mày thôi.
Chụp cái ảnh lên cho anh em chiêm ngưỡng cái nick ADC 1k8 của mày đi :binhsua112:

Có mới sợ :binhsua112: dám thì làm, ko thì đừng comment vớ vẩn nhé

mày nhìn lại mày xem mày cũ đến mức nào :D, tao ko phải loại thích nổ như mày nên chả phải ghi điểm ghi điếc gì chỉ có mấy thằng hấp như mày thôi.
Chụp cái ảnh lên cho anh em chiêm ngưỡng cái nick ADC 1k8 của mày đi :binhsua112:

Có mới sợ :binhsua112: dám thì làm, ko thì đừng comment vớ vẩn nhé

chuyện nhỏ mà mấy ông làm ra to vậy. nhường nhịn xíu đi nào.

chuyện nhỏ mà mấy ông làm ra to vậy. nhường nhịn xíu đi nào.

tại mình bực thôi, mình đầu tư lớn thì ko thèm nói
mấy thằng đã ko chơi hoặc chơi ít cứ bô bô cái miệng scam scam
Tuy là đầu tư chấp nhận rủi ro nhưng nhìn thấy bực ghê.

the Jr. member đầu tư bao nhieu mà nhieu thế? chụp cái nảhh cho anh em sợ đi!

Sáng giờ, ADC có mở cổng pay chưa vậy?

Hi,

Thôi cãi nhau mà làm gì lúc này cho mệt vậy?

Cho mình hỏi sáng giờ thằng ADC có mở cổng pay ko vậy? Lúc mấy giờ? Sao ko thấy ai gọi dt nhá máy cho mình để lãnh 2 usd tiền Bonus?

Bây giờ mình tăng tiền Bonus lên 5 usd LR luôn. Nếu ai thấy mở cổng gọi mình liền nhe: 0928 680 268.

Thanks
Uyen

Hi,

Thôi cãi nhau mà làm gì lúc này cho mệt vậy?

Cho mình hỏi sáng giờ thằng ADC có mở cổng pay ko vậy? Lúc mấy giờ? Sao ko thấy ai gọi dt nhá máy cho mình để lãnh 2 usd tiền Bonus?

Bây giờ mình tăng tiền Bonus lên 5 usd LR luôn. Nếu ai thấy mở cổng gọi mình liền nhe: 0928 680 268.

Thanks
Uyen
Theo như mình bít thì từ sáng đến ưa có giờ chưa có ai thấy nó mở cổng pay cả bạn à.

Sáng giờ canh nó như canh gái :((

Lo nhìn nó còn hơn nhìn gái đẹp :binhsua74:
canh làm giề . tui 40 pos mà chia từ chiều tới giờ vẫn được có khoảng 6$ à. không hiểu nó làm ăn kiểu gì nữa:binhsua85:

canh làm giề . tui 40 pos mà chia từ chiều tới giờ vẫn được có khoảng 6$ à. không hiểu nó làm ăn kiểu gì nữa:binhsua85:

Ta đây còn khốn nạn hơn là ăn được 10$ rồi sau đó ần F5 thì thấy nó trừ đi 5$ nè. Chẳng hiểu thằng admin ADC nó say rượu hay sao mà + - x / tùm lum cả. Gặp mặt nó ta phải đạp cho nó mấy phát.

Ta đây còn khốn nạn hơn là ăn được 10$ rồi sau đó ần F5 thì thấy nó trừ đi 5$ nè. Chẳng hiểu thằng admin ADC nó say rượu hay sao mà + - x / tùm lum cả. Gặp mặt nó ta phải đạp cho nó mấy phát.

5$ còn may , 60$ của ông anh add fund vào bị mất không rõ tung tích nè ....

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,467
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week