Help Lập nhóm hợp tác làm SEO Sprint theo hướng đôi bên cùng có lợi!

Mình vừa active rồi, bạn gửi mình list job nhé, gửi giúp mình tool của dinhbuu nhé vì tool kia mình chưa có mua

Mình đã nói rõ là mình không hỗ trợ tool dinhbuu nữa bạn ạ, tool kia chưa mua vẫn có thể dùng thử mà, quyết định và PM lại giúp mình nhé

Các bạn nào nhận list job qua tool mới thì tải lại bản mới nhất này nhé, fithung mới sửa cách đây vài phút:
- Cho bản thông báo hiện lại chính giữa
- Có thể dùng với trình duyệt CoolNovo

Tải lại và copy lại file config + thư mục listjob từ bản mình share nhé

http://www.mediafire.com/?734r43tgqvaooeb

- - - Updated - - -

ai hảo tâm có thể bonus cho mình 0,5$ vào acc lr U4409090 active tool đc k :D mình mới chơi MMO nên acc LR chưa có $ T___T thanks

Không nên như vậy nhé :binhsua140:

đã làm hết job update ngày 28, đề nghị chủ thớt gửi job danh tiếng và lít job mới, bị -9 rùi :(( :((

Có kiểu đề nghị như ra lệnh thế này nữa sao? trước khi cậu ra lệnh như vậy thì nhìn lại thành tích làm việc của mình đi:

ЗАДАНИЯ24000210111

Đây là số job cậu làm được đấy, vậy mà bắt tôi phải gửi list job mới cho cậu???? Cậu đã là được gì cho tôi mà bắt tôi phải gửi cho cậu?

Xin lỗi nhưng sự hợp tác của chúng ta chấm dứt tại đây, lát nữa tôi sẽ vào del ref cho cậu, cậu đi làm ref cho người khác nhé

Mình đã nói là cậu phải chuyển đổi list job cũ sang mới đã, chỗ convert ấy, cậu đọc kỹ hướng dẫn đã, chưa chi đã, vì bản này thay đổi cấu trúc file list job nên phải convert xong là được. Làm lại đi nhé

- - - Updated - - -

Đã send vào inbox forum cho cậu rồi nhé

list jobs này xai bản tool củ được hem thớt

Em tự làm job cho chắc :D, vì nhiều cái list anh gửi nó ko thanh toán cho người VN, dẫn đến tình trạng có thể em bị âm điểm danh tiếng...

Mới chơi cho nên chưa có tiền mua đồ chơi như HMA hay Active Tool...ráng cày chai vậy :(

Em tự làm job cho chắc :D, vì nhiều cái list anh gửi nó ko thanh toán cho người VN, dẫn đến tình trạng có thể em bị âm điểm danh tiếng...

Mới chơi cho nên chưa có tiền mua đồ chơi như HMA hay Active Tool...ráng cày chai vậy :(

Sặc, tôi đã ghi rõ là phải fake IP Mỹ rồi mới làm mà? cậu không đọc kỹ #1 à?

newbie nha :) biết làm sơ sơ
ID : 1458540
Tên : tendernovast
gmail : [email protected]
reg cho Thy Thy hay David cung ko nho' nua :((

Last edited by a moderator:
chủ thớt ơi sao hôm qua thấy bạn bảo sẽ gửi job qua cho mình mà vẫn chưa thấy,mình acc Ken91 ấy

Mình gửi vào hòm thư SEO rồi ấy cậu, log acc vào mà xem, mà lưu ý là đọc lại #459 và #470 để biết cách nhé, tool trong lnk của mình không đúng đâu đấy

Cái quái gì thế này?? đề nghị cậu muốn tuyển ref thì ra tạo topic riêng nhé, vô topic người người khác để tuyển cậu cũng lịch sự quá nhỉ?

- - - Updated - - -

newbie nha :) biết làm sơ sơ
ID : 1458540
Tên : tendernovast
gmail : [email protected]
reg cho Thy Thy hay David cung ko nho' nua :((

Active acc hộ mình và làm việc phải fake IP nhé, dùng IP VN không làm được job của mình

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,474
173,651
Latest member
HeroCenter

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week