Help Lập nhóm hợp tác làm SEO Sprint theo hướng đôi bên cùng có lợi!

chắc phải lập 1 acc nữa, cứ tới h này làm là job chưa cho làm lại :(. ai dư cái acc cho cái nào :binhsua03:

Chủ thớt check inbox chưa? Mình ref cho thớt nick David ấy :D, hóng job của thớt ;)

Cậu active acc đi đã chứ

- - - Updated - - -

Khoảng 1 tiếng nữa mình sẽ gửi list job mới cho mọi người (chỉ những người làm việc tốt thôi nhé)

Hack cái khỉ gì, ôi mẹ ơi, hack được thì chắc bọn admin SEO nó ngu lắm ấy nhỉ, rãnh rỗi mà đi tin, mình thì nghĩ lừa đảo thì có, cứ yên tâm mà làm đàng hoàng đi

chả sợ nát đâu, anh em ơi chơi seo nhiều thì mới biết bọn admin của trang này kiếm ác, bởi vậy nó chả để cho dễ dàng mất miếng ăn của nó đâu. Trình IT nga ngố cũng chả phải tay mơ đâu

Đã send job vào Inbox Forum cho các bạn có tên sau:

ex1379
eagle1209
vominhtat
huynhphatthinh
pepsivn1102
ngocson0211
dangphi90
lekhang0409
cunconui9
bjtran
dunglelet
lion_heart
quangthinhsd
fbi098

Cảm ơn các bạn đã làm việc chăm chỉ

chắc do bác dùng chung với ai rồi. 2 người kết nối cùng kiểu openVPN và cùng vùng có thể xảy ra việc ngắt kết nối

Mà lạ cái là khi mình lướt web = HMA thì ko sao còn khi làm SEO thì mới bị dis. Có lẽ 2 HMA cùng làm seo nên bị dis hả bạn ?
Thêm nữa là trong network connection nó có cái HMAVPN mà lúc nào cũng disable là cái gì vậy bạn ?

Mà lạ cái là khi mình lướt web = HMA thì ko sao còn khi làm SEO thì mới bị dis. Có lẽ 2 HMA cùng làm seo nên bị dis hả bạn ?
Thêm nữa là trong network connection nó có cái HMAVPN mà lúc nào cũng disable là cái gì vậy bạn ?
làm bằng dcom à? dcom hack băng thông phải ko

cái load balancing ấy hả bạn?

Ko phải, trong Control Panel -> Network Connection có 1 cái nằm phía dưới cùng là HMAVPN lúc nào cũng xám xịt, ko biết để làm gì .

cái đó có lẽ sẽ sáng nếu bạn chuyển HMA từ open VPN sang PPTP thì nó sẽ sáng lên đó bạn. nhưng có vẻ nó ko cần thiết :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week