Help Lập nhóm hợp tác làm SEO Sprint theo hướng đôi bên cùng có lợi!

Reactions
357
MR
0.000
ID: 1440338,
[email protected]

thớt check gửi list job nha tool SSJM nha, mình thấy trong tool có hơn 500 job không biết còn sống không ,chưa check

Đã gửi mail vào hòm thư SEO cho bạn
PS: cái list 500 có sẵn trong tool đó bạn khỏi check, cái đó của fithung lượm lặt thôi, chết hết rồi, lấy file dat tải về bỏ vào thư mục listjob của tool nhé, hướng dẫn trong topic của fithung ấy

list job của cậu còn sống hết không

Không thể có chuyện còn sống hết cậu ạ, list 60 job thì mình tổng hợp cách đây vài ngày nên chắc chắn phải có job hết tiền, còn nó có chết hẳn hay không thì phải chờ vài ngày mới biết, vì job của mình thường hết tiền 1-2 ngày sẽ có lại

vominhtat

Junior
Reactions
13
MR
0.000
Đã đăng ký theo Doan Hoai Thu
Email: [email protected]
name : benminhtat
id : 1439706

Đã Active .. Share mình job tool SSJM nhé.. Hí.. Tối nay tạo thêm 5 acc nữa chiến lun.. Chắc từ bỏ Wep-ip lun qá...Dạo này wep-ip khó kiếm ăn..

dunglelet

Junior
Reactions
35
MR
0.000
Góp ý !!!!!!!!!!!
Các bạn để ý có 2 job khi bắt đầu nó ra trang vk.com/...................... thì đừng làm và del đi nhé:binhsua09:
Mình fake ip qua US nhưng khi làm xong nó kêu là chỉ có Nga ms thanh toán và - 1 điểm danh tiếng của mình:binhsua10:
Trong khi đó trên quest ghi là pay qua mỹ và nga :binhsua04:
Góp ý để ae cẩn thận kẻo bị trừ danh tiếng oan :binhsua14:

P/s: đã thử trên 4 acc đều bị trừ danh tiếng

Góp ý !!!!!!!!!!!
Các bạn để ý có 2 job khi bắt đầu nó ra trang vk.com/...................... thì đừng làm và del đi nhé:binhsua09:
Mình fake ip qua US nhưng khi làm xong nó kêu là chỉ có Nga ms thanh toán và - 1 điểm danh tiếng của mình:binhsua10:
Trong khi đó trên quest ghi là pay qua mỹ và nga :binhsua04:
Góp ý để ae cẩn thận kẻo bị trừ danh tiếng oan :binhsua14:

P/s: đã thử trên 4 acc đều bị trừ danh tiếng

Cho mình hỏi có phải acc của bạn đặt theo tên VN ko? 2 job đó mình làm = các acc tên VN đều bị từ chối nhưng làm với acc tên tiếng Anh thì OK cả, nên mình mới nhắc mọi người đừng đặt theo tên VN

Cho mình hỏi có phải acc của bạn đặt theo tên VN ko? 2 job đó mình làm = các acc tên VN đều bị từ chối nhưng làm với acc tên tiếng Anh thì OK cả, nên mình mới nhắc mọi người đừng đặt theo tên VN

3 acc tên vn + 1 acc tên drogba của mình đều bị từ chối cả, đợt trc có làm và đc trả tiền rồi nhưng ms làm lại và bị như thế :binhsua04:

3 acc tên vn + 1 acc tên drogba của mình đều bị từ chối cả, đợt trc có làm và đc trả tiền rồi nhưng ms làm lại và bị như thế :binhsua04:

Acc tên VN thì bị từ chối là đúng rồi, nhưng acc drogba thì mình cũng ko hiểu lắm, có thể do cách làm của bạn, khuyến cáo các bạn đặt tên nick theo tên tiếng Anh nhé. Lần sau mình sẽ ghi chú vào job nào tên VN thì không được làm

- - - Updated - - -

Đã đăng ký theo Doan Hoai Thu
Email: [email protected]
name : benminhtat
id : 1439706

Đã Active .. Share mình job tool SSJM nhé.. Hí.. Tối nay tạo thêm 5 acc nữa chiến lun.. Chắc từ bỏ Wep-ip lun qá...Dạo này wep-ip khó kiếm ăn..

Bạn đợi 1 tý (khoảng 20p kể từ lúc này) nhé, để mình tổng hợp lại 60 job còn sống cho bạn, list job cũ cách đây mấy ngày rồi, sợ có job die

royals

Junior
Reactions
48
MR
0.000
mấy hôm nay làm bằng HMA lag kinh khủng load 1 trang tới vài phút , có ai bị vậy ko :(

- - - Updated - - -

mấy hôm nay làm bằng HMA lag kinh khủng load 1 trang tới vài phút , có ai bị vậy ko :(

- - - Updated - - -

Cái đó là do SEO thôi bạn ạ, có 1 vài lúc SEO không load được, bạn kiểm tra = cách mở 1 trang khác như dantri chẳng hạn sẽ biết ngay

dinhbuu144

Banned
Reactions
1,867
MR
0.000

chắc đặt là drogba cũng là 1 cái tội chăng ;)). có lẽ chủ job cuồng bóng :))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,963
176,437
Latest member
wiggle2782

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week