Analysis lập nhóm trade forex

Em Gold Canh Sell, vùng 1295 là lý tưởng, Ăn dày kèo Sell đây!

này thì sell rãi đinh luôn :D

Sell rãi đinh em GOld tai 1266.6 & 1272.6

Sell em Gold vùng 1.272 - 1.277 - 1.281 >> ăn dày kèo Sell ko ta?

Rồi xong, ăn đậm em Gold, ai muôn ăn dày nữa thì nhớ kéo Sì Lót xuống trước giá vào nhe!

Gold, hum nay Sell tiếp, nếu có 1272 - 1279

Nhưng đánh vậy quá rủi ro, giá giật tầm 10 pips là đi ngay.
ổng đánh kiểu cháy thì bỏ mà cậu, mỗi tháng nạp vô nhiu đó cháy thì thôi bỏ vô tiếp $ nhìu mà :cool: đây cũng là 1 cách quản lý vốn của họ kiểu như là : "ko để nhìu trứng 1 rổ" ấy mình cũng có nghe qua vài người nói như thế

ổng đánh kiểu cháy thì bỏ mà cậu, mỗi tháng nạp vô nhiu đó cháy thì thôi bỏ vô tiếp $ nhìu mà :cool: đây cũng là 1 cách quản lý vốn của họ kiểu như là : "ko để nhìu trứng 1 rổ" ấy mình cũng có nghe qua vài người nói như thế
uh, trước đây mình cũng xem 1 cậu pro đánh cũng tài khảon mini exness, từ sáng đến chiều từ 10usd lên 1000 usd, (gấp 100 lần luôn) chỉ có đánh gold, vào phiên Mỹ thì tài khoản lại về 0.

uh, trước đây mình cũng xem 1 cậu pro đánh cũng tài khảon mini exness, từ sáng đến chiều từ 10usd lên 1000 usd, (gấp 100 lần luôn) chỉ có đánh gold, vào phiên Mỹ thì tài khoản lại về 0.
Bọn exness được cái là không giới hạn số tài khoản mở nên đánh thua cái này hoặc thấy đen thì đóng lại và mở tài khoản khác.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,152
173,242
Latest member
phamducphuongnam

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week