Help Laptop bật không lên

49kimtra

Junior
Reactions
6
MR
0.000
Em đc con laptop làm offers chs giờ bật lên thì màn hình đen thui, đèn Led và đèn nguồn vẫn đỏ vậy là hư gì các bác? Em vác ra TGDĐ thì nó kêu hỏng ổ cứng phải gửi vô trung tâm BH sửa mà nó kêu hơn 15 ngày e thấy lâu quá nên e lấy về đi sửa riêng cho nhanh. Bác nào chẩn đoán sơ bộ bệnh của máy e là gì và ước tính tổng thiệt hại giúp em với

của mình trước ko nhận ổ cứng tháo ra gắng lại nó chạy lại :p
Còn laptop của bác dùng bao lâu r mà hư ổ cứng vậy, hư ổ cứng rồi mà còn BH cũng kinh thiệt

Em đc con laptop làm offers chs giờ bật lên thì màn hình đen thui, đèn Led và đèn nguồn vẫn đỏ vậy là hư gì các bác? Em vác ra TGDĐ thì nó kêu hỏng ổ cứng phải gửi vô trung tâm BH sửa mà nó kêu hơn 15 ngày e thấy lâu quá nên e lấy về đi sửa riêng cho nhanh. Bác nào chẩn đoán sơ bộ bệnh của máy e là gì và ước tính tổng thiệt hại giúp em với
bạn khoan hãy thay bạn gỡ ra gắng vào máy khác thử xem, mình bị như vậy hoài ai cũng nói hư nhưng giờ máy mình vẫn đang hoạt động tốt đây

em xài 3-4 năm gì rồi các bác à, hết BH rồi em mới lấy về đó chứ, tiếc đứt ruột đống Data của em gần 500GB :( Hôm nọ tháo pin ra dùng 1 ngày xong lắp lại để sạc xong thì RIP luôn :(
Ổ cứng 500GB giờ bao nhiêu hả các bác?

bác có 500 GB share ae với bác , có gì ib mình , có khi lại giúp được

Néu mở TV lên được thì PM tớ, tớ nói thằng cháu nó xử lý cho.

mang ra tiệm cho tụi nó test ổ cứng, hỏng thì thay luôn ổ SSD luôn bạn, lưu dữ liệu an toàn, chạy nhanh hơn, tiết kiệm pin :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,152
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week