• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

Last1 vào nhận hàng.....

Status
Not open for further replies.

chimcanhcut

Senior
Reactions
1,637
MR
0.349
Chiều nay mình có nhận ex Wmz qua LR cho last1 (http://mmo4me.com/showthread.php?95588-chimcanhcut-vu-khong-members) nhưng trót scam của last1 số lượng 1 wmz, chờ hoài không thấy report mình cam nên thôi lên tự thú và kêu gọi last1 có muốn acc chimcanhcut của mình bị banned thì hãy vào làm topic report mình scam lẹ nhé, không là mình sẽ chuyển số wmz đó qua cho người khác thì mình không còn chịu trách nhiệm.
Mình tóm tắt luôn sự việc là đầu giờ chiều bạn gavang86 trong forum pm qua nhờ ex dùm ít wmz lẻ, nói chuyện được vài câu thì không thấy bạn ấy trả lời nữa, lát sau thì bạn ấy tiếp tục pm nhờ ex dùm 0.5 wmz và có trình bày là mới bị scam mất 1 wmz, tò mò mình có hỏi thông tin của tên scam thì biết đó là last1 với info của wmz là Z399413272398, mình có hứa là sẽ để ý nếu thấy acc đó sẽ giữ lại và trả cho bạn ấy. Chừng 10 phút sau thì có 1 ngươi pm mình và nhờ ex wmz qua LR, sau khi trao đổi vài câu và phát hiện đó chính là acc của tên scam nên mình chấp nhận mang tiếng scam để hold lại 1 wmz đó và sẽ chuyển cho gavang86 sau khi nhận được proof chuyển $ cho tên scam.
Proof mình nói chuyện với gavang86

Proof nói chuyện với Last1

Nhân đây xin gởi đến Last1 vài điều là sống tồi tệ đến thế sao, chỉ có 1$ mà cũng không tha nữa, muốn có $ thì hãy tự bươn chải mà làm chứ lấy $ mồ hôi nước mắt của người khác như thế này thì những người thân của Last1 sẽ gánh lấy cái hậu quả gấp ngàn lần đấy nhé.
P/s: Bạn gavang86 vui lòng up cho mình cái proof Wmz cho Last1 nhé, mình sẽ refund lại cho bạn số $ bạn bị cam....

levanky

Newbie
Reactions
294
MR
0.000
last1 vào nhận hàng kìa .Bạn gavang86 cho xin cái proof luôn nhận lại tài sản đê

matbuon3000

Newbie
Reactions
31
MR
0.001
ơ ... bạn last1 này hôm bữa còn lập topic nói chủ thread vu khống mình, chửi ng ta ko còn gì nữa mà giờ cũng nhờ ng ta exchange giùm à... :binhsua146:
nói gì nhiều, ai cũng biết hướng giải quyế như thế nào rùi ...gậy ông đập lưng ông

paxtonp

Junior
Reactions
518
MR
0.035
Tụi scam lắm nick thật...banned nick này nó lại lập nick khác scam tiếp..quan trọng là bản chất thôi

gavang86

Junior
Reactions
24
MR
0.000

Thank bạn chimcanhcut nhiều
Ai cũng như bạn thì tốt quá :)
Chúc bạn gặp nhiều may mắn và kiếm đc nhiều $$$$$$$$$ :)

Last edited by a moderator:
last1 vào confirm hàng trao tay kìa . :binhsua51: sau 15 giây bên kia không confirm bác cụt gửi $ lại choa khổ chủ đê :binhsua58:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,008
176,501
Latest member
songten001

Most viewed of week

Most discussed of week