Introduce Latitudepay - Latitudepay.com

Chơi nào

The amount of 118 USD has been withdrawn from your Perfect Money account. Accounts: U5446618->U2174422. Memo: Shopping Cart Payment. Deposit to LatitudePay User zoom.. Date: 17:50 15.11.13. Batch: 41045535.

đã add vào Diamod listing tại zoom , rate 4 sao :)

The amount of 20.6 USD has been deposited to your Perfect Money account. Accounts: U2174422->USA. Memo: API Payment. Withdraw from LatitudePay.. Date: 17:35 16.11.13. Batch: 41138081.

ý cậu là sao , clone cái gì :eek: Site thanh toán mà Batch N/A , vào PM thì ko thấy tiền :) Scam rùi gì nữa
cậu có chơi site này ko?
site này có batch false nữa hả
có bị nó cam chưa hay có thông tin nào chứng minh mà vô đây phát biểu linh tinh

Scam rồi request pay ma để batch False

Mình nói lại ý kiến của bác này

cậu có chơi site này ko?
site này có batch false nữa hả
có bị nó cam chưa hay có thông tin nào chứng minh mà vô đây phát biểu linh tinh

Mình ko chơi site này , chỉ nói lại ý kiến bác ở trên , còn linh tinh hay ko thì chú dep vào đi sẽ rõ :D Như site Auroranp.com Scam rùi kìa . Batch false :D

Mình ko chơi site này , chỉ nói lại ý kiến bác ở trên , còn linh tinh hay ko thì chú dep vào đi sẽ rõ :D Như site Auroranp.com Scam rùi kìa . Batch false :D
thế thì liên quan *** j bên topic này?
sao ko qua kia mà post
*** dep cũng dám vô to mồm phán cam

Batch false thì cậu contact với admin đi. Mình cũng batch false nè sao được pay khi contact với admin. Mà cậu có chơi ko mà phán hay thía.:)

Batch false thì cậu contact với admin đi. Mình cũng batch false nè sao được pay khi contact với admin. Mà cậu có chơi ko mà phán hay thía.:)

Tớ chỉ nói lại ý kiến bác trên , để ae cân nhắc trước khi dep thôi :D Nhảy vào phán được đồng xu nào bỏ túi ko :D Cậu hỉu ý tớ chứ :)

Sao cái dân Bắc Kì chưa gì đã xồn xồn như l chảy nước vậy nhỉ :D Dep đi sẽ nhỏ

duykhanhcantho

ở cần thơ mà bác NgoCaTin, Cần Thơ là 1 tỉnh ở miền Tây Nam Bộ, không phải ở Bắc Kỳ đâu!

Mà thôi bạn Khánh vs bạn NgoCaTin đừng cãi nhau nữa làm j mà :)

Tớ chỉ nói lại ý kiến bác trên , để ae cân nhắc trước khi dep thôi :D Nhảy vào phán được đồng xu nào bỏ túi ko :D Cậu k hỉu ý tớ à :)
Mình biết, nhưng cậu nói site scam là không được, vẫn pay đều mà lại nói scam. Ít ra cậu phải bảo người ta contact với admin thử xem thế nào đã.:)

duykhanhcantho

ở cần thơ mà bác NgoCaTin, Cần Thơ là 1 tỉnh ở miền Tây Nam Bộ, không phải ở Bắc Kỳ đâu!

Mà thôi bạn Khánh vs bạn NgoCaTin đừng cãi nhau nữa làm j mà :)

Mình thì nói chuyện bt , chỉ muốn ae cân nhắc trước khi dep thôi :D Mà nó chưa gì đã xồn xồn lên :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,645
Latest member
Reho

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week