Help [LATIUM] - Đăng ký và nhận 5 LAT

hjxhjxacec

Verified
Reactions
598
MR
0.000
nói ntn cậu, fb của nó là gì ? hd mình gỡ vs :)

PS: ặc ko hỉu sao post của mình trong topic này bị xóa nhỉ, mấy mod chơi kì :mad:

Cậu vi phạm rule mua bán sai box. Theo rule thì bạn sẽ có thêm 3 point vào warn member
Nếu bạn muốn ???

Thân!

Cậu vi phạm rule mua bán sai box. Theo rule thì bạn sẽ có thêm 3 point vào warn member
Nếu bạn muốn ???

Thân!
à ra là bác xóa post của e. Thực e ko chủ ý là mua bán, như bác thấy là e để vào "P/s" (tức là ghi chú), vả lại e chỉ ex số nhỏ giá trị trên dưới ~ 1$, nên e cũng ko tạo post làm j cho tốn tài nguyên (mà h e cũng ko cần nữa, ex trên site rẻ hơn). Mà theo cách của bác xử lý thì cứng nhắc và khó khăn quá, bác có thể yêu cầu e edit or nhắc nhở e chứ bác delete thẳng cẳng mà cũng chả có thông báo j cả thế. Cho bác làm quan thì chắc khối người phải khốn đốn theo quá.

Ps: Thêm nữa cách bạn nói chuyện thật khiêu khích, nên kết bạn chứ đừng kết thù nhá bạn. o_O

à ra là bác xóa post của e. Thực e ko chủ ý là mua bán, như bác thấy là e để vào "P/s" (tức là ghi chú), vả lại e chỉ ex số nhỏ giá trị trên dưới ~ 1$, nên e cũng ko tạo post làm j cho tốn tài nguyên (mà h e cũng ko cần nữa, ex trên site rẻ hơn). Mà theo cách của bác xử lý thì cứng nhắc và khó khăn quá, bác có thể yêu cầu e edit or nhắc nhở e chứ bác delete thẳng cẳng mà cũng chả có thông báo j cả thế. Cho bác làm quan thì chắc khối người phải khốn đốn theo quá.

Bạn vi phạm điều thứ 2 trong rule của box Others. Có ghi rõ không Mua, Bán trong box bất kì thứ gì dù giá trị nhỏ hay lớn.
Quan điểm của mình là luôn để tự member ý thức về nội quy, edit bài hay quote lại nhắc nhở ngay tại thread như thế này gây loãng và khá phiền phức nếu có gì xảy ra. Nếu bổ xung hay lỗi gì mới thì BQT sẽ trực tiếp thông báo với bạn, nhưng đây là rule tối thiểu mà mỗi member phải biết và khi mình del có để lại Reason.

Việc quản lý thì Mình làm t-mod tại box Others cũng được gần 1 năm rồi, chưa thấy ai khốn đốn lắm cả. Chỉ cố gắng tạo sân đẹp nhất cho mọi người cùng làm việc, công việc chính là quét rác, lau cửa kính, xếp bàn, ghế ... thôi. Có gì không phải bỏ quá cho mình, đừng chấp người lao công :)

Thân!

QuocAnh

Hero
Verified
Reactions
308
MR
0.000
Chat with me via Skype
proof nóng hổi ngày 18/06

Announcements

Today's birthdays