Help Lâu quá mới vào tới find.

vnpt289

Senior
Reactions
83
MR
0.001
9h tối đến 6h sáng :D. Xuyên đêm luôn. Vất vả nhưng kết quả quá tốt cho pro. May mắn thì tất nhiên là phải có rồi nhưng trình độ và công sức thì cũng ko ít đâu hehe. Một lần nữa chúc mừng bạn nhé.

là ntn: Nhìn hình, tôi thì nhấn vào sell tournament money, cậu thì nhấn vào buy tournament money.

$T500 trade với $495 cash.

Tournament money chỉ đánh tour đc thôi, ko đánh cash đc.

pokervn2012

Hero
Verified
Reactions
1,941
MR
0.584
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
trade ae ở đây trade cho vui có qh thôi, trade lên 2+2 lúc nào chẳng đc, mà rate luôn luôn so go.
500 đổi 485 =))

Ngày xưa em giúp bác ngay chứ giờ em nghỉ rồi :D. Cái này anh em giúp nhau là chính còn có thánh định trade lấy lời nữa thì chịu :D . Bác vào làm vài phát head up là clear mà, mà thấy bác chuyên chơi tuor mà

Ngày xưa em giúp bác ngay chứ giờ em nghỉ rồi :D. Cái này anh em giúp nhau là chính còn có thánh định trade lấy lời nữa thì chịu :D . Bác vào làm vài phát head up là clear mà, mà thấy bác chuyên chơi tuor mà
Anh em quen biết thì giúp nhau dễ rồi, còn không quen thì do cung cầu; mình cần thì mình chịu ít fee. Em nghỉ cũng tốt, làm cái khác kiếm đc thì làm; thỉnh thoảng đá tour theo cảm hứng chứ poker bây giờ khó nhằn vcđ ra ý.

Ờ mà cái chữ ký kia, giờ em làm dịch vụ skrill, net à ?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,920
176,396
Latest member
estes123

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week