Matrix Lavida Nueva Ltd – Lavida-Nueva.bz - Dự án đầu tư dài hạn lợi nhuận 8%-9%/tuần

Mình mới chạy thêm một gói Lavida - 5005$

severnya5

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
định theo bác 1 ít $ nhưng ko có tiền trong advcash....
em mới lập tài khoảng cách đây 2 ngày ( cả lavida-nueva.bz và avdcash ) còn chờ xác minh địa chỉ nữa thôi. Như vậy đủ điều kiện bơm $ vào chơi đc chưa ạ ? Hay phải chờ xác minh đầy đủ rồi mới nạp tiền ?

Last edited:
em mới lập tài khoảng cách đây 2 ngày ( cả lavida-nueva.bz và avdcash ) còn chờ xác minh địa chỉ nữa thôi. Như vậy đủ điều kiện bơm $ vào chơi đc chưa ạ ? Hay phải chờ xác minh đầy đủ rồi mới nạp tiền ?
Nạp vào trước trong quá trình chờ verify cũng đc bạn ạ

HYIPSTAFF

Senior
Reactions
56
MR
0.000
Cảnh báo bạn nếu bạn không có passport thì đừng có dại gì mà dùng Advcash.

Em còn xác minh địa chỉ nữa ạ. đã gởi hóa đơn internet cho nó rồi, giờ chờ xem sao ạ. Hi vọng là xác minh đc .
Việc xác minh địa chỉ là cực kì đơn giản, trong vòng 24h có kết quả.
Nhưng vẫn nhắc bạn 1 lần nữa, nếu không có passport thì bạn không lên dùng Advcash.
Mọi thông tin trên passport phải trùng với lúc verify tài khoản, nếu không thì bạn sẽ mất toàn bộ số tiền có trong tài khoản.

Việc xác minh địa chỉ là cực kì đơn giản, trong vòng 24h có kết quả.
Nhưng vẫn nhắc bạn 1 lần nữa, nếu không có passport thì bạn không lên dùng Advcash.
Mọi thông tin trên passport phải trùng với lúc verify tài khoản, nếu không thì bạn sẽ mất toàn bộ số tiền có trong tài khoản.
EM mới gởi thông tin địa chỉ sáng nay, sáng mai là biết kết quả ngay thôi ạ.

Takatue

Newbie
Reactions
4
MR
0.000
E vừa reg xong, mà cần verify các thứ, phức tạp ghê. Cho e hỏi chút:
1. hoá đơn điện, nước tên bố mẹ có được không ạ?
2. Số đt, e điền vào mà ko thấy gửi code lại cho e, không biết điền sao cho đúng?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,885
176,345
Latest member
Debetrocks

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week