Lấy lại tiền từ ProfitClicking qua Payza

Status
Not open for further replies.

nghung012

Newbie
Reactions
6
MR
0.000
Chào tất cả mọi người!

Hiện nay em có cách để lấy lại tiền đã đầu tư vào ProfitClicking, dành cho những ai đã invest qua cổng Payza. Chỉ duy nhất Payza thôi nhé! Thành công 100%

Bạn nào có nhu cầu, tớ sẽ làm cho, tớ chỉ lấy 35% số tiền. Ai có nhu cầu thì send PM nhé!

Lưu Ý: Tớ chỉ làm được những trường hợp invest vào PC nhé! Tớ không làm được nếu bạn invest vào hệ thống JSS cũ nhé!!!

Last edited by a moderator:
đầu tư lâu rồi thì giờ lấy lại được $ ko câu. yh đâu mà PM

quá 45 ngày có lấy đc ko bạn ?

Bao lâu cũng được!!! Chỉ cần PM cho tớ cái email Payza mà bạn đã invest vào PC là OK và số tiền.

Ai có nhu cầu PM nhé! Tớ gom số lượng nhiều rùi làm luôn 1 thể. Kết quả rất nhanh!!!

- - - Updated - - -

đầu tư lâu rồi thì giờ lấy lại được $ ko câu. yh đâu mà PM

PM inbox nhé cậu!!! bao lâu cũng được!!!! Miễn là bạn chấp nhận chia tớ 35% số tiền bạn lấy lại được!!!!

Tớ gom số lượng nhiều rùi làm luôn 1 thể. Kết quả rất nhanh!!!
Ai có nhu cầu thì send PM nhé!
Join DateJul 2012Posts13Thanks0

chú ý anh e nhé,đủng ăn cam
lấy dc mới là lạ
sr thớt!cây ngay ko sợ chết đứng

Last edited by a moderator:
Tớ gom số lượng nhiều rùi làm luôn 1 thể. Kết quả rất nhanh!!!
Join DateJul 2012Posts13Thanks0

chú ý anh e nhé,đủng ăn cam

Ai có nhu cầu thì PM nhé! Tớ không nhận tiền trực tiếp mà qua dịch vụ trung gian nhé! LR hay bank đều được.

Tớ sẽ làm 1 lượt sau khi gom đủ số lương yêu cầu. Khi đã OK các bạn paid vào trung gian. Tớ làm xong các bạn check OK thì tớ lấy tiền. Vậy thui! KHÔNG CÓ CHUYỆN CAM QUÝ GÌ Ở ĐÂY NHÉ!

Scam thì die mẹ cho xong..bày ra cái trò xanh đỏ mà canh 10 lần ngôi click mỏi tay không nhận bất cứ lệnh nào.

bó tay nhà thằng admin này...die cha cho khuất mắt..nản nề

send money trước mà bán cam ko dc sao?có nhầm ko thế bạn?
bạn send thử trước cho a e xem đi?:binhsua36:

bạn hiểu nhầm rùi! Số tiền tớ nói đây là số PZ bạn invest vào PC ấy. tớ biết để còn tính 35% nữa chứ!

Ưu tiên số lượng từ vài trăm trở lên!!!!

Ai có nhu cầu thì PM nhé! Tớ không nhận tiền trực tiếp mà qua dịch vụ trung gian nhé! LR hay bank đều được.

Tớ sẽ làm 1 lượt sau khi gom đủ số lương yêu cầu. Khi đã OK các bạn paid vào trung gian. Tớ làm xong các bạn check OK thì tớ lấy tiền. Vậy thui! KHÔNG CÓ CHUYỆN CAM QUÝ GÌ Ở ĐÂY NHÉ!
thủa đời nào lấy lại dc tiền,bạn nghĩ bọn tây ngu vậy sao?
nếu ko lấy lại dc thì bạn tính sao?ko cẩn thận lại có trò hác gì đây? ae đừng dại.
còn ai cảm thấy tin thì thử đi,mình chỉ khuyên ko có ý ngăn cản

Mỗi bên dep 30% tiền vào trung gian! Làm đc bạn lấy cả, còn không thì mình lấy cả?
Làm phát show proof cho anh em yên tâm nhỉ?

thủa đời nào lấy lại dc tiền,bạn nghĩ bọn tây ngu vậy sao?
nếu ko lấy lại dc thì bạn tính sao?ko cẩn thận lại có trò hác gì đây? ae đừng dại.
còn ai cảm thấy tin thì thử đi,mình chỉ khuyên ko có ý ngăn cản

Thì bạn cứ thử đi! Xin thưa là bạn sent info xong, tớ check nếu ok thì mới nhận tiền! Không làm được thì không nhận!!!!

Xin vui lòng đọc lại info nhé!!!!

Không chuột chiếc gì ở đây nhé bạn! Bạn tự chọn DV trung gian trên MMO4VN rùi sent $ rùi đưa ìno tớ làm! 30 giây là xong!!!!

thằng này là thằng scam nhé anh em. Anh e ai có thông tin con cờ hó này thì pót lên nhé. Đang săn lùng nó.

Mỗi bên dep 30% tiền vào trung gian! Làm đc bạn lấy cả, còn không thì mình lấy cả?
Làm phát show proof cho anh em yên tâm nhỉ?

Làm ơn đọc lại cho kỹ những gì tớ nói nhé bạn!!!

tớ dep 30% tiền vào trung gian làm gì???Hack hiếc gì ở đây khi chỉ có mỗi cái email PZ???

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week