Lấy lại tiền từ ProfitClicking qua Payza

Status
Not open for further replies.
thằng này là thằng scam nhé anh em. Anh e ai có thông tin con cờ hó này thì pót lên nhé. Đang săn lùng nó.

Ăn nói cho cẩn thận nhé!!! Làm ăn thất bại thì đổi thừa SCAM hả??? Thuận mua vữa bán nhé! Đọc lại tất cả yahoo đi nhe!!!Giỏi thì report đi!!!

Bạn Làm Cái Proof cho mọi người xem đi, lúc đó sẽ rõ thôi mà. đăng bài mà không có proof thì không tin là đúng rồi

thì cha thớt nói cứ send 30% vào trung gian. lấy lại được thì mới gửi mà. sao mà scam được hả bà con. cứ để ổng làm xem sao.

Ăn nói cho cẩn thận nhé!!! Làm ăn thất bại thì đổi thừa SCAM hả??? Thuận mua vữa bán nhé! Đọc lại tất cả yahoo đi nhe!!!Giỏi thì report đi!!!

Tao chưa bao giờ pm mày hỏi mua STP bẩn nhé, mà mày nói thuân, giờ nó reseved vào tài khoản ghẻ lở của mày rồi, từ hôm đó mày trốn chui trốn nhủi hôm nay mới xuất hiện.

vậy sao mày phải đi clone nick, Cái STP bẩn mày sell tao nghĩ chắc mày hiểu rồi. Mà ko hiểu sao mặt mày dày thế. Tao đã đưa cho mày ko thiếu 1 xu, mà mày chơi nhau thế hả.
Anh e giao dịch với nó cứ qua VCB để có thông tin con cờ hó này nhé. Nó chỉ xài LR để trốn thoát thôi, rồi 1 ngày tao cũng tìm dc mày thôi con cờ hó.
Sau đó cứ gửi thư cho PC50 làm việc bọn cờ hó này.

Đây là thằng lừa đảo nhé anh em !!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Nó chuyên lừa đảo sell STP bẩn. tao đang nghĩ có phải mày là thằng Luong ko.
còn report mà lấy lại dc tiền thì tao cũng report. Nhưng tao vẫn âm thầm tìm kiếm thông tin mày. Đi đêm có ngày gặp Ma thôi con cờ hó.

Nhờ Mod check nick này với nick newmember0011, nếu trùng IP thì mày chính là thằng Luong, việc tìm mày tao nghĩ chắc ko khó lắm

Last edited by a moderator:
:binhsua37: thôi đừng đùa nữa utlg,tao biết là mày sẽ dùng pz bẩn để đền và lấy 30-35% tiền sạch của mọi người,mày từng nói là có 1 cao thủ fake nguồn chuẩn ko cần chỉnh,check cỡ nào cũng ko ra,đừng hại anh em nữa

thử làm biên kịch một tý: "A tạo một account Payza gần giống với Payza của PC, sau đó sent tiền bẩn vô account của B với đúng số tiền mà B cần lấy lại của PC, sau đó A báo cho B là đã lấy lại tiền thành công, B check thấy đúng số tiền đó, nên báo với trung gian sent tiền cho A. Sau khi nhận tiền từ trung gian, A yêu cầu dispute giao dịch. Và tiếp tục tìm nạn nhân mới" ;))

Tớ đòi lại được hết nếu bạn đã invest nó vào [email protected]

thêm caii1 nữa là hầu như từ khi JSS chuyển thành PC thì bảo đảm đếu aii giám dep vào nữa đâu mà có cái giao dịch @profitclicking fund vào,có chăng chỉ là proof nhận tiền thôi ku à:binhsua37:

:binhsua37: thôi đừng đùa nữa utlg,tao biết là mày sẽ dùng pz bẩn để đền và lấy 30-35% tiền sạch của mọi người,mày từng nói là có 1 cao thủ fake nguồn chuẩn ko cần chỉnh,check cỡ nào cũng ko ra,đừng hại anh em nữa

thằng này nói chuẩn này , tau cũng nghĩ như thế vì fake cái ID MAIL của PC thì rất dễ , hoặc là chủ thớt có ng quen làm bên PZ :)) phá luật 45 ngày đòi lại tiền của PZ :))

nó là UTLG hả, dệt, con cờ hó này sống lâu vãi. Anh e cẩn thận con cờ hó nó lừa lấy tiền sạch, nó dưa tiền bẩn cho anh em.

Mod nên đóng topic này đi kẻo anh e bị mấy con cờ hó nó scam mất tiền

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week