• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Lazy SSH - SSH Scanner - SSH Checker

Status
Not open for further replies.
lên fát :v

định up cho bài lên, mà như vậy thì lộ liễu quá, cho ta chửi cái cho nóa lên nhóe , ít ra phải trá hình như quậy chớ :p

- Thiệt tình...!!! Phần mềm cho thuê theo tháng (Rent On Time) mà cứ liên tục update thế này thì thực sự là rất nản...!!! Chẳng biết mấy cái ver mới này hơn mấy cái ver cũ ở những điểm gì nhưng khi check thử trên cùng một list SSH thì thấy ở ver cũ nó chạy phà phà còn lên ver mới thì bị lỗi font tùm lum tè le ko check nổi...!?!

- Cũng phải xin thưa thật với "chủ thớt" rằng anh em mua tool của "thớt" chẳng phải ai cũng là con nhà giàu có cả đâu...!?! Với người khác thì mình ko biết chứ riêng với mình thì để thuê đc tool của "thớt" mình ko dám nói quá nhưng cũng phải nhịn ăn, nhịn tiêu một khoản mới dành dụm đc ít tiền...!!! Tính đầu tư thuê cái tool của "thớt" để làm việc kiếm xiền nuôi sống bản thân + kiếm xiền để nuôi tool của "thớt" lâu dài nhưng cứ suốt ngày phải...Update...Update...&...Update thế này thì liệu có làm việc nổi ko đây...hjc...hjc...!?! Trớ trêu hơn nữa là đâu phải cứ update tool xong là có thể open lên và dùng ngon lành ngay đc đâu ??? Hết bệnh này đến tật nọ...rồi lại phải cài thêm cả mớ phần mềm hỗ trợ (máy tính thì cùi bắp...chậm rì rì)...cài xong rồi mở nó còn chẳng lên nữa mới nhục...hức...!?! Thế rồi những cái thời gian thuê tool mà bị treo thế này ai bù đắp đc cho người thuê ??? Thuê tool của thớt 5$/tháng tạm thời ko tính đến nhưng mình nghỉ 1ngày vì tool hỏng sẽ mất gấp nhiều lần cái 5$ đó thớt...!!! Thậm chí nó còn ảnh hưởng cả tới cả cái "nghiệp" mà mình đã cố công tạo dựng bấy lâu nay nữa cơ...!?!

- Bởi vậy cho nên: Thiết nghĩ nếu "thớt" đã xác định "ăn nằm" với cái tool, với loại hình dịch vụ này lâu dài thì thực sự "thớt" cần bỏ thời gian + đầu tư công sức và chất xám vào nó một cách đúng mực...!!! Đầu tiên theo mình nghĩ thì "thớt" nên liệt kê ra tất cả những module cần thiết cho tool => Sau đó hãy tiến hành code tool một cách cụ thể và public free cho mọi người dùng thử một thời gian để có gì còn phản hồi lại cho "thớt" biết đc những ưu, nhược điểm của tool mà chỉnh sửa, thêm bớt, tối ưu hóa lại tool...!!! Sau một thời gian...khi "thớt" cảm thấy tool của mìnhđã gần như hoàn hảo rồi thì lúc đó "thớt" có thể close lại mục free và tiến hành thu phí, kiếm tiền thông qua hình thức "For Rent" như bây giờ...!?! Làm thế thứ nhất là "thớt" đỡ phải mệt mỏi vì suốt ngày đi chỉnh sửa + update lại tool. Thứ hai là khách hàng cũng ko cảm thấy bị phiền hà gì hoặc bị cản trở công việc của họ khi mà tool bị lỗi và suốt ngày họ phải đi download bản cập nhật mới về dùng (ko xảy ra lỗi hay sự cố nào ngoài ý muốn nữa cả). Làm thế thì tự nhiên dịch vụ của "thớt" sẽ lấy đc uy tín và sự tin dùng của khách hàng thôi :D !!!

*/ Trên đây chỉ là ý kiến cá nhân (nhưng tự đáy lòng) của một khách hàng bức xúc...!!! "Thớt" có thể làm theo hay bỏ qua...điều đó tùy ở "thớt"...!!! Chỉ dám chốt lại một câu rằng dịch vụ của thớt thành hay bại đều từ những cá nhân là khách hàng cụ thể như mình mà ra đó :D !!! Ai cũng phải "ăn cơm"...!!! Bởi vậy mong "thớt" nếu đã xác định open dịch vụ cho thuê tool theo thời gian rồi thì cố gắng đừng làm mất thêm thời gian của khách hàng nữa :D ! Khi phải download bản update...hay...tool ko sử dụng đc thì 1s qua đi lúc đó khách hàng của "thớt" chính là những người đang phải chịu thiệt thòi đó thớt...!!! Cứ thế thì thử hỏi liệu ai còn tin dùng dịch vụ này nữa ko đây ???

đã fix lại já tool :D
Price: $2/month

đã fix lại já tool :D
Price: $2/month
haha
thì ra bị chưởi mới fix lại rate ... ờ mà cũng đúng rồi tool mới bán cho tây thì giá phải hơn VN xem phản hồi ra sao sau đó hoàn thiện tool ok hết thì "bay bổng" lên thế nào cũng được .

Tội nghiệp thằng e.

up hàng nao

khấm khá nhỉ :3

vậy hùi bữa mua 5$ còn 20 ngày có tăng thêm ngày ko pro ! :D ( do thớt mới fix lại giá :)) )

vậy hùi bữa mua 5$ còn 20 ngày có tăng thêm ngày ko pro ! :D ( do thớt mới fix lại giá :)) )
thế để tí mình tăng já tool cho acc mọi người nhanh hết hạn :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week