lbry.io - Min pay 30lbc- LBC

Vấn đề là bọn Dev bên nó khó khăn quá, chém gió cho bọn nó bỏ cái verify cc đi cho ae còn thở. máy bác chưa gì đã.........

20/7 khi nào có code ta, còn nếu giờ reg mà có code ngày mình có thể auto 1k acc trên 1 máy tính 1 ngày, có thể lên 2k vấn đề là sợ nó k code thồi
20-7 còn phải chờ lâu wa - hoăc là canh tranh với mây daika auto nưa mệt óc wa - cái tháng 7 là tháng đầy chờ đợi

Với time reg này thì mình cũng quen 1 người reg trên 100k acc. Riêng mấy người lẻ tẻ người 1-2k là chuyện thường. Có nhận được code không mới là vấn đề :)
À mà cũng xin lỗi luôn vì khi sáng đã có những lời khiếm nhã với tổ tiên nhà bạn :)
nhìn toàn mail thông báo sub. chứ đống 30k email đó chắc gì đã có code :) mình cũng mới reg tay hơn 1k acc bằng dcom mất có nửa ngày :) may mắn về chục acc là tốt rồi

20-7 còn phải chờ lâu wa - hoăc là canh tranh với mây daika auto nưa mệt óc wa - cái tháng 7 là tháng đầy chờ đợi
tháng 7 thì còn chờ dài, mình reg đầu tháng 7 còn chưa có. Chắc tầm 15 tháng 8 nó sẽ phát tháng 7 :)

nhưng cái tên đăng nhập kia thì khó mà trùng lắm. Thường thì người ta có xu hướng dùng tất cả các 4rum hay địa chỉ liên lạc = 1 cái tên giống nhau. Hoặc thanh niên đã claim hết rồi nên rở trò :)
cái này thì không hẳn đâu bác, mình mỗi forum mỗi nickname đó, :D:D
tại có Google nó lưu acc cho rồi nên toàn thích gì là đặt đó :D:D

cái này thì không hẳn đâu bác, mình mỗi forum mỗi nickname đó, :D:D
tại có Google nó lưu acc cho rồi nên toàn thích gì là đặt đó :D:D
% ít lắm, mình thấy 98% mọi người có xu hướng dùng chung mật khẩu và tên đăng nhập. Mà a ấy cũng thừa nhận rồi mà :)

dcom ko check ip đc à bác:D
nửa đầu tháng 7 thì không, nhưng vài ngày trước thì có, dù có đổi ip liên tục, phải đổi 5-10 lần mới reg dc 1 mail, nên thôi mình ko reg nữa

mà săm soi người ta chi bạn? quan trọng kết quả kìa?
đúng rồi, soi rồi gen ăn với ae làm chi rồi lên tố cáo ae dùng CC với tụi nó làm gì :D nói người ta thì nghĩ đến mình nhé.

tại đợt 4-7 code về nhiều mà mình mắc đi du lịch tới nữa tháng, về thì giá hơn 100k, nên thôi bán luôn.
đợt đấy là bán thì x mấy lần rồi, tiếc quá :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,460
173,626
Latest member
33winphotovn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week