lbry.io - Min pay 30lbc- LBC

còn
First Publish với
Hot Right Now là chi vậy bác
First Publish bài đăng đầu,đăng cái gì cũng đc
Hot Right Now là xem video đầu tiên ở trang chủ

Năm ngoái rồi mà chưa có invite nè!

Attachments

36.1 KB · Views: 123
ac nào trên 20 ref mới có nhé bác
kinh nghiệm cheat của bản thân
Acc mình chỉ ref để đó,hôm qua vào có proof là chiến mạnh luôn

Channel Surfing
là đăng 1 cái gì đó lên rồi điền identy theo dạng @gicungduoc phí đăng là 0.01 chỗ deposit-->xong
Many Views
là xem nhiều video,random 1 video trong đó có 10 LBC của bạn
many views có mấy video đòi trả coin có xem ko bác random ấy s

ko đc

many views có mấy video đòi trả coin có xem ko bác random ấy s

ko đc
Video thu phí thì bỏ qua,bạn nhấp vào thanh toolbar kéo qua phải sẽ có thêm video

quay quay mãi cái video đầu tiên, mới cliam được có 25 vẫn còn 13 lbc nữa chưa hốt đc
Video thì ngắn nhưng load lâu.
Hốt hết đi rồi sell mình :D

Cái này mình thấy giống ngẫu nhiên ấy, có 2 mail đk cách đây 1 năm, 1 cái dc code veri cách đây mấy hôm, không biết bây giờ đk có dc nữa ko. Với tình trạng ae việt nam mình làm mạnh thế này sợ giống thằng siver coin hay thằng stellar đợt sau quá

bao giờ thì nhận dc ivt vậy ad
Bạn đang trong hàng chờ,có thể giới thiệu thêm để lên top,những người mình biết họ nhận được invite trong 3 ngày.

Cái này mình thấy giống ngẫu nhiên ấy, có 2 mail đk cách đây 1 năm, 1 cái dc code veri cách đây mấy hôm, không biết bây giờ đk có dc nữa ko. Với tình trạng ae việt nam mình làm mạnh thế này sợ giống thằng siver coin hay thằng stellar đợt sau quá
Nên phải tranh thủ :D

trước hốt mình 1 đợt đầu nó tặng đang có 500 lbc trên polo rồi. giwof vào mấy cái mail thấy có code mời vào làm kiêm sđc thêm lại ngon :D:D:D:D:D

sao mình claim cái 5 credit nó báo không đủ điều kiện thế các bác
Public cái gì đó lên(hình,video) xong vào claim

trước hốt mình 1 đợt đầu nó tặng đang có 500 lbc trên polo rồi. giwof vào mấy cái mail thấy có code mời vào làm kiêm sđc thêm lại ngon :D:D:D:D:D
:mad::mad::mad::mad::mad:
ăn hết phần của anh em :(

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week