Got Paid lbry.io - Nhận ngay 30 LBRY Credit (LBC) ~ 0.008 bitcoin

Rewards are temporarily disabled. vcl còn 50 code chưa kịp claim
cái gì về tay mmo việt nam đều nát cả quá tham- bảo sao @dalat không bao h share , vừa nhận có tý lbc đã tung lên sàn bán - làm giá nó tụt tung đít phải đóng .

Còn nhiều bác về nhiều code mà chưa kịp claim, biết thế đêm qua về claim liền cho nóng. Không biết nó khóa từ lúc nào nữa

Quẩy Lên nào Anh Em :D:D:D

Nó update coin giờ mỗi acc tối đa được 20lbc. Roi sẽ mở claim lại thôi. Co điều code sẽ bị giảm 1 nữa giá trị. Khi nào claim lại được ai còn code ném cho mình 200k/ code. Chơi là phải chơi cho nó tới :)

Làm cách nào để claim 2 code trên cùng máy vậy mấy bạn? Mình thử sử dụng gỡ hết các thứ của LBRY rồi mà vẫn vào acc cũ

do các bác cả thôi. thích khoe, thích thể hiện. khoe ngày tạo mấy trăm acc, khoe nhận mấy trăm code. để cho những thằng ghen ăn tức ở nó thấy, nó đi phá. ăn đc bao nhiêu thì im ỉm mà ăn, tạo đc bao nhiêu thì tạo. khoe lên làm j???

do các bác cả thôi. thích khoe, thích thể hiện. khoe ngày tạo mấy trăm acc, khoe nhận mấy trăm code. để cho những thằng ghen ăn tức ở nó thấy, nó đi phá. ăn đc bao nhiêu thì im ỉm mà ăn, tạo đc bao nhiêu thì tạo. khoe lên làm j???

công nhận :)
nhưng cũng chỉ có người Việt mới đi tố nhau như thế :) hài vkl :D
ko ăn đc thì đạp đổ :)
tiện ở đây khoe luôn, mình reg đc tổng gần 600 acc, đợt vừa rồi đc gởi hơn 50 invite :)
mà mình reg chuẩn bài, cho lbry ban IP vn hay check cỡ nào chắc cũng sẽ có đủ 600 invite :) trừ khi nó phá sản

công nhận :)
nhưng cũng chỉ có người Việt mới đi tố nhau như thế :) hài vkl :D
ko ăn đc thì đạp đổ :)
tiện ở đây khoe luôn, mình reg đc tổng gần 600 acc, đợt vừa rồi đc gởi hơn 50 invite :)
mà mình reg chuẩn bài, cho lbry ban IP vn hay check cỡ nào chắc cũng sẽ có đủ 600 invite :) trừ khi nó phá sản
ssh hở bác

mình vừa nhận được 1 code sáng nay nhưng nhập vào claim nó chặn không được 5 lbry ban đầu. giờ vào xem clip cũng k được gì luôn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,141
173,232
Latest member
88bigznet
Back
Top Bottom