New lbry.io- Reg nick và chờ nhận 25 lbry (~0,02 btc)

đăng kí cái đc 12.8 $ nghe khó tin nhỉ@@
Coin theo giá thi trường bạn, nó là nó tặng coin, chứ ko phải tặng $:rolleyes:. Mà hiện tại coin đã giảm 1/3 so với trc nên ko gì là ko thể:oops:. Chỉ có điều khi nó phát coin, ae có chớp đc cơ hội để đem lên sàn bán hay ko thôi:rolleyes:. Vì khi đó sẽ có giá tốt nhất, sau này giá sẽ giảm tạm thời khi có số lượng coin mới phát hành
Thông tin mới nhất
https://lbry.io/news/mysterious-100k-lbc-revealed

Coin theo giá thi trường bạn, nó là nó tặng coin, chứ ko phải tặng $:rolleyes:. Mà hiện tại coin đã giảm 1/3 so với trc nên ko gì là ko thể:oops:. Chỉ có điều khi nó phát coin, ae có chớp đc cơ hội để đem lên sàn bán hay ko thôi:rolleyes:. Vì khi đó sẽ có giá tốt nhất, sau này giá sẽ giảm tạm thời khi có số lượng coin mới phát hành
Thông tin mới nhất
https://lbry.io/news/mysterious-100k-lbc-revealed
tức là h cứ kiếm coin đến lúc nào nso phát hành thì đem bán à bác :D bao h nó lên sàn thế bác

tức là h cứ kiếm coin đến lúc nào nso phát hành thì đem bán à bác :D bao h nó lên sàn thế bác
Xem ở bài 1 đấy bạn, coin này đã có sàn hẳn hoi rồi, bán trên bittrex, mã coin là lbc:oops:. Hiện giờ e nó có giá khoảng 35k satoshi/1 coin:oops:. Bạn có thể tham khảo cách đào coin ở mấy trang trc ấy:)
P/s Coin đã phát hành rồi, bây h nó muốn tăng thêm số lượng ra thị trường bằng hình thức tặng coi thôi bạn

Xem ở bài 1 đấy bạn, coin này đã có sàn hẳn hoi rồi, bán trên bittrex, mã coin là lbc:oops:. Hiện giờ e nó có giá khoảng 35k satoshi/1 coin:oops:. Bạn có thể tham khảo cách đào coin ở mấy trang trc ấy:)
P/s Coin đã phát hành rồi, bây h nó muốn tăng thêm số lượng ra thị trường bằng hình thức tặng coi thôi bạn
có đc thì fake kiếm tí thử xem chứ đào chi hại máy bác :D cpu đào tới khi nào

Mịa thớt ngu vãi. Mình đã giấu như mèo giấu shi t rồi mà vẫn còn bị lòi trên này. Ăn gì mấy cái ref này mà ăn, muốn ăn thì tự cheat ref lấy mà ăn. Mà mỗi acc nó chỉ cho tối đa 5 ref thôi.

Nó chỉ cho 5k email thôi, đưa lên đây rồi thì shi t không có mà bốc. 2 anh em mình làm tàng tàng từ 2 tháng trước được gần 4k acc, còn 1k để thong thả làm giờ thì còn gì nữa mà ăn trời.
Mình chưa từng xúc phạm ai trong 4rum, bạn nên giữ chuẩn mực trong lời nói của mình. Hãy thể hiện mình là người có văn hóa.
Có rất nhiều cái mình share trên 4rum này có thể đụng đến 1 số lợi ích nhóm nào đó:eek:.Mình ko biết nó sẽ đụng tới lợi ích của ai:eek:. Nếu bạn cảm thấy nó đụng tới lợi ích của bạn, có thể nói với mình hoặc trong thread mà mình lập. Mình cũng ko đến mức hẹp hòi phá nát miếng ăn của anh emo_O, sẵn sàng ngừng share link hay đóng topic. Hơn là chửi nhau theo cái kiểu đầu đường, xó chợ:eek:
Coin này ngay từ đầu mình đã nói đc share bên tbn. Dù bạn có giấu đi nữa, thì cũng nhanh thôi nó sẽ phát tán khắp nơi:eek:. Điều gì đến rồi nó cũng phải đến thôi bạno_O
P.s Emo này đc dành cho bạn, trc đây mình chưa từng dùng loại này:eek:o_O, các mem khác dù ít hay nhiều họ cũng biết cách cư xử o_O, dù là newbie đi nữa. Thất vọng với mem lâu năm đã hơn 3k post:eek:

Last edited:
Mình chưa từng xúc phạm ai trong 4rum, bạn nên giữ chuẩn mực trong lời nói của mình. Hãy thể hiện mình là người có văn hóa.
Có rất nhiều cái mình share trên 4rum này có thể đụng đến 1 số lợi ích nhóm nào đó:eek:.Mình ko biết nó sẽ đụng tới lợi ích của ai:eek:. Nếu bạn cảm thấy nó đụng tới lợi ích của bạn, có thể nói với mình hoặc trong thread mà mình lập. Mình cũng ko đến mức hẹp hòi phá nát miếng ăn của anh emo_O, sẵn sàng ngừng share link hay đóng topic. Hơn là chửi nhau theo cái kiểu đầu đường, xó chợ:eek:
Coin này ngay từ đầu mình đã nói đc share bên tbn. Dù bạn có giấu đi nữa, thì cũng nhanh thôi nó sẽ phát tán khắp nơi:eek:. Điều gì đến rồi nó cũng phải đến thôi bạno_O
P.s Emo này đc dành cho bạn, trc đây mình chưa từng dùng loại này:eek:o_O, các mem khác dù ít hay nhiều họ cũng biết cách cư xử o_O, dù là newbie đi nữa. Thất vọng với mem lâu năm đã hơn 3k post:eek:
Bận Forex, PTC lâu lâu mí quay lại mà lại thấy war thế này

ngta sợ xoá lun kìa :D :D thế mới hiểu dân VN ta ntn, nước ngoài ngta rộng rãi share. còn VN thi ém. ăn lấy ăn để =))

ngta sợ xoá lun kìa :D :D thế mới hiểu dân VN ta ntn, nước ngoài ngta rộng rãi share. còn VN thi ém. ăn lấy ăn để =))
Uh, mà chuyện qua rồi thì thôi:rolleyes:, mình đã remove link theo yêu cầu
Thêm trang đào lbry mới
https://pool.mn/lbry/
Giá lbry tăng phi mã thật, giờ lên gần 100k satoshi trở lại. Biết vậy mấy hôm trc mua ở 25k satoshi, ko là giờ cũng kiếm đc kha khá rồi:(

Uh, mà chuyện qua rồi thì thôi:rolleyes:, mình đã remove link theo yêu cầu
Thêm trang đào lbry mới
https://pool.mn/lbry/
Giá lbry tăng phi mã thật, giờ lên gần 100k satoshi trở lại. Biết vậy mấy hôm trc mua ở 25k satoshi, ko là giờ cũng kiếm đc kha khá rồi:(

Sao lại phải remove chứ cậu, mặc mẹ người ta nói, việc mình mình làm, mà link nó chềnh ềnh ra thế kia remove tác dụng gì nữa

Dễ hiểu thôi, mình thấy hoài chứ, site nào mà có người Việt là sẽ có cheat, không bao giờ là đủ cho đến khi nát thì thôi.
Cơ mà ông đó cũng tham vãi cho 5k email mà cheat ref hết 4k mịa nó rồi. tính sơ sơ cũng gân 10000 lbc, ăn cũng vừa vừa thôi, chừa cho người khác với.

van de khi nao nhan vây ref rồi mà k biết có hok
Cái này sao mình biết đc, mình chỉ cập nhật tình hình cho 1 số người đang đào coin này. Còn những người như mình và bạn, thì đợi thôi:oops:
bán sao vậy bác
Thì phải mua thì mới có bán chứ sao, mua thấp bán cao ấy mà, nhưng mà cũng khá nguy hiểm:oops:

Last edited:

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week