Other Lbux.com- Chơi game trồng trọt kiếm bitcoin free cho anh em

vianhcancoem

Hero
Verified
Reactions
669
MR
0.030
Chat with me via Yahoo Messenger X.com
Quay quay sáng giờ chưa vào đc nữa, gặp 3 vip như bác thớt thì xong cái vườn nhà mình rồi
Sau 1 hồi trấn lột h mình thu hồi đủ vốn rồi và sinh lời sau này:D. Mình sắp lên level 2 rồi nên chắc để yên cho bọn nó 1 thời gian:rolleyes:. Mà sao nông trại của mình để lâu mà chẳng thấy thằng nào ăn trộm:D
Mà bạn rút tiền lần nào chưa

hungsentec

Hero
Solutions
1
Reactions
916
MR
1.964
Sau 1 hồi trấn lột h mình thu hồi đủ vốn rồi và sinh lời sau này:D. Mình sắp lên level 2 rồi nên chắc để yên cho bọn nó 1 thời gian:rolleyes:. Mà sao nông trại của mình để lâu mà chẳng thấy thằng nào ăn trộm:D
Mà bạn rút tiền lần nào chưa
Đc khoảng 0.8 rồi bác, hết ngày hnay chắc là đủ, mà k vào bằng máy tính đc. Vào bằng đt thì chỉ ăn coin miễn phí, còn farm thì k hiện.

đặt lệnh rút thì bao lâu nó mới pay v pác :D
Trong khoảng 12h từ lúc with nó sẽ pay
Sao bác ngày được tận 1$ vậy, nhiều ref à
Chủ yếu là nhờ gói Vip Golden thôi bạn:rolleyes:. Nhưng mà chắc là sau này danh thu sẽ giảm, do mình trấn nhiều quá, nhiều thằng bỏ ruộng ko chơi nữa rồi:D (do muốn nhanh hồi vốn). Có thằng từ trồng củ gừng với bắp, mình làm cho nó chỉ còn trồng củ cải, 6 miếng giảm xuống còn 3 miếng. H thì nó tịt luôn, ko thấy nó thu hoạch nữa:D. Nên với những mem mới lên golden thì các bạn, chỉ nên vào nông trại trộm 1 lần 1 ngày thôi. Vào nông trại nó click vào tên nó, sẽ có thông tin ăn trộm
Còn với ref mình chỉ đc nhận 20% khi các bạn nhận coin miễn phí. Mà với mem thường các bạn thường nhận đc khoảng 20 coin, thì mình nhận đc 4 coin:rolleyes:. So với tổng số $ mình thanh toán, thì ref khoảng 15%, trồng cây khoảng 10% còn lại là nhờ Vip Golden:rolleyes:
P/S Hôm nay chắc có nhiều ae chơi free đủ 1$ lắm nhỉ, with cho bà con xem đê:D

Last edited:
khoảng mấy ngày thì with đc vậy thớt
Mem thường thì khoảng 1 tuần, Vip golden thì có thể trong ngày
Mai mà with, thì ko tái trồng cây được, đợi vài hôm nữa có proof up ae
Trc mình vừa đủ 1$ with luôn, kết quả ko có cây trồng:oops:. Nên bỏ acc gần level 2 luôn:oops:

Ko hiểu sao hôm nay vô canh giờ thu hoạch thì thu hoạch đc mỗi mẩu củ cải đc 25 (25x6=150) (trong khi trồng thông thường chỉ đc 16):rolleyes:. Khó hiểu quá nhỉ, vì kho mình trc chỉ trống không, cái này là mới thu hoạch:D. Có lẽ nào mỗi mảnh 16 củ là do bị trộm ko nhỉ, hay là 25 củ là do game lag. Lần này là lần thứ 2 mình đc 25 củ mỗi cây ấy:D

P/s Mới vừa lên level 2 sau mấy ngày cố gắng (nick mới mình chơi cũng là ngày lập topic)

Attachments

278.3 KB · Views: 60
Last edited:

Onizuka

Senior
Reactions
210
MR
0.006
Chat with me via Skype
Ko hiểu sao hôm nay vô canh giờ thu hoạch thì thu hoạch đc mỗi mẩu củ cải đc 25 (25x6=150) (trong khi trồng thông thường chỉ đc 16):rolleyes:. Khó hiểu quá nhỉ, vì kho mình trc chỉ trống không, cái này là mới thu hoạch:D. Có lẽ nào mỗi mảnh 16 củ là do bị trộm ko nhỉ, hay là 25 củ là do game lag. Lần này là lần thứ 2 mình đc 25 củ mỗi cây ấy:D
View attachment 77226
Chắc lag hay sao ấy bạn hoặc có thể do gói vip, mình cũng 3 lần như thế rồi. Đã mua 6 em cá và đang rút 2$ sau 3 hoặc 4 ngày nữa sẽ hoàn vốn gói vip :D:D:D

Chắc lag hay sao ấy bạn hoặc có thể do gói vip, mình cũng 3 lần như thế rồi. Đã mua 6 em cá và đang rút 2$ sau 3 hoặc 4 ngày nữa sẽ hoàn vốn gói vip :D:D:D
Vip sao lúc đc lúc ko nhỉ. Chắc có thể do lag, mỗi lần như thế thì đc thêm kha khá:rolleyes:
Mà giàu thế, cá thu hồi vốn mất 1 tháng lận:confused:. Bạn ko mua cá là đã thêm 3$ hồi vốn luôn rồi:rolleyes:

Last edited:
Vip sao lúc đc lúc ko nhỉ. Chắc có thể do lag, mỗi lần như thế thì đc thêm kha khá:rolleyes:
Mà giàu thế, cá thu hồi vốn mất 1 tháng lận:confused:
Game mới mà chắc cũng chưa scam nhanh đâu. Nuôi cá đâu phải kiếm coin mà chủ yếu kiếm XP bạn à. Hết 1 tháng là dc 600XP rồi. Với lại 3 4 ngày nữa là hồi vốn rồi nên cứ bình thản mà chơi thôi. He he

1. Lúc rút có cần confirm mail không chủ thớt ?
2.Khoảng bao lâu là về nhỉ ?
Mình có hướng dẫn ở trang 1 ấy. Chỉ có khi add ví bitcoin là nhập mã xác nhận. Sau khi đã add ví rồi, thì mấy lần sau bạn with nó sẽ gửi về ví bạn add vào, mà ko cần confirm gì nữa:rolleyes: (confirm chỉ dành cho add ví thôi, còn with thì ko yêu cầu). Trong khoảng 12h em nó sẽ pay, thường thấy e nó pay vào lúc sáng sớm. Thấy nó ghi là vài 3 ngày, nhưng trc tới h with mình chỉ đợi khoảng từ 6-12h thôi bạn:rolleyes:
P/s Bạn có thể đợi ít ngày nữa with, Giờ chỉ đủ 1$ with luôn rồi, thì sẽ phải chơi acc mới. Vì kiếm cây từ coin free rất lâu (trừ khi tặng và có vốn), with đc nhưng bỏ acc mà mình cày cũng uổng. Lại phải cày khoảng 1 tuần mới có thể lên level 2 như mình bây h

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,964
176,439
Latest member
ThangTruongKoi

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week