Help Lẽ nào Giftcard Amazon sắp hết thời... Pro Offer hết làm được rồi sao???

mấy bữa nay toàn bộ đường dây của mình sập 1 cách thê thảm, huhuhu :(

tóm tắt :: làm app , app mới thì rất ít , game thì cũng rất ít , tiện tụng thì được 1 $ gưi tiền thì éo pay :)) 10 cái app thì được 1 cái âpp pay đc 1 cái .. nên amz lên tới 20.5:))

tóm tắt :: làm app , app mới thì rất ít , game thì cũng rất ít , tiện tụng thì được 1 $ gưi tiền thì éo pay :)) 10 cái app thì được 1 cái âpp pay đc 1 cái .. nên amz lên tới 20.5:))
không hẵn là lý do trên bác ạ. các bác trên đang thảo luận về Bing

Nguồn chủ yếu từ Bing, cơ mà Bing ko cho đổi AMZ GIFT nữa nên nguồn cung cho bên shipping giảm đột ngột, nếu ai làm từ các nguồn khác thì người ta vẫn cày đc, có điều ko cày đc SLL như Bing.
Vẫn có cày làm shipping với gift xịn giá rẻ đc, xài Bitcoin nhé, gợi ý thế còn tự tìm hiểu thêm. Muốn học thì 20 củ tiền học phí :rolleyes:
sao thím này nhiều nghề thế :D

sao thím này nhiều nghề thế :D
Xoay nhiều thứ mới đủ sống chứ, thời buổi kinh tế khó khăn, cơ quan nào cũng cắt giảm biên chế :oops:

Xoay nhiều thứ mới đủ sống chứ, thời buổi kinh tế khó khăn, cơ quan nào cũng cắt giảm biên chế :oops:
làm 1 cái web thu về mấy chục củ, mà than thở ghê vậy thím
..... à mà cái NodeJS mình có học theo bạn nói hôm bửa, nhưng học rồi, chẳng biết ứng dụng thế nào hết trơn, với lại cũng chỉ học đc cơ bản, còn nâng cao, tìm ko ra tài liệu @_@

làm 1 cái web thu về mấy chục củ, mà than thở ghê vậy thím
..... à mà cái NodeJS mình có học theo bạn nói hôm bửa, nhưng học rồi, chẳng biết ứng dụng thế nào hết trơn, với lại cũng chỉ học đc cơ bản, còn nâng cao, tìm ko ra tài liệu @_@
https://nodejs.vn/
Vào học tạm đc mấy chiêu đấy. Trang này Cao thủ cũng có mà trẻ trâu cũng có, hãy lựa chọn thông manh :v

Nguồn từ app cũng đang dần khan nhé. Ai ship gàng tốt nhất là tăng giá ship đi vì sớm muộn cũng phải ship bằng tỷ giá thị trường.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,240
Latest member
amsieutoc

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week